หัวข้อ: พิณซิ่งเมดเล่ย์ เบรคแตก(โบว์รักสีแดง).2

^_^ ZeRo o_0
    Guest

Re: พิณซิ่งเมดเล่ย์ เบรคแตก(โบว์รักสีแดง).2

ถืกใจผมคักแฮงคับ ขอขอบคุณคับ

*-*
    Guest

Re: พิณซิ่งเมดเล่ย์ เบรคแตก(โบว์รักสีแดง).2

Re: พิณซิ่งเมดเล่ย์ เบรคแตก(โบว์รักสีแดง).2 Re: พิณซิ่งเมดเล่ย์ เบรคแตก(โบว์รักสีแดง).2 Re: พิณซิ่งเมดเล่ย์ เบรคแตก(โบว์รักสีแดง).2..ผม ชื่อ อรรถพล น๊ะ ครับ
    ....อยาก ให้ มือ พิณ น้อง ใหม่.........เอา เมดเลย์....กลองยาว 1 หรือ 4 มา โพส ด้วย ครับ
    .....ขอ ร้อง จาก ใจ จริง.......
    ...จาก......... คน ชอบ ฟัง เสียง พิณ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก............
    ....เพราะ...เมดเลย์กลองยาว 1 ที่ คุณ โพส ไว้ นั้น ไฟล์ มัน ตาย แล้ว ฟัง ไม่ได้ เลย
    ...ช่วย เอา มาโพส แบบ เต้ม ซัก 30 นา ที ได้ ไหม ครับ
    ......จาก..บ่าว อรรถพล .........(....แฟน..พันธุ์..แท้....บ้าน....มหา...*-*......)

chidnarong
    Guest

ขอไฟล์ดาวน์โหลดด้วย พิณซิ่งเมดเลย์เบรกแตก(โบว์รักสีแดง)หน่อยครับ........e-mail keawbo@thailmail.com

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ tonfang
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มือพิณน้องใหม่
    [wma]http://wcs.hopto.org/up/file/Bowrakseedang2.wma[/wma]

สวัสดีครับ ห่างหายไปโดนเติบ เพราะว่าช่วงนี้งานยุ่งหลาย............กะเลยบ่มีเวลามาเอาผลงานลง
    มื้อนี่กะเอาแบบหย่าวๆๆ ให้พี่น้องบ้านมหาเฮาฟังก่อนเด้อครับ รับรองหม่วน.........

แล้วกะขอขอบคุณไปยังเจ้าของผลงานเผิ่นหลายๆเด้อครับ............ถ้ามักหรือชื่นชอบกะอย่าลืมซื้อของแท้เด้อ 8)
    :g:gล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน:g:g