หัวข้อ: บาปนะโยม

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    muk
    Guest

บาปนะโยม

สองสาวนั่งคุยกันขณะนั่งโดยสารรถไฟขบวน กรุงเทพฯ-ฉะเชิงเทรา
    สาวเก๋ : ผู้ชายเนี้ยนะ ฉันดูนิดเดียวรู้เลยว่า.....ขนาดไหน
    สาวนุช : เธอรู้ได้ยังไง ดูตรงไหนล่ะ
    สาวเก๋ : ก็ดูที่ขนาดรองเท้าซิ ถ้าเบอร์ 8 แสดงว่ายาว 8 นิ้ว
    สาวนุช : งั้นแฟนฉันใส่รองเท้าเบอร์ 12 ต้องยาว 12 นิ้วแน่เลย
    (ทั้งคู่หัวเราะคิกคัก หันไปเห็นพระนั่งอยู่
    ซึ่งท่านก็ได้ยินเรื่องเมื่อสักครู่)
    สาวเก๋ : ทำไมหลวงพี่ไม่สวมรองเท้าคะ ไม่ปวดเท้าหรือคะ
    พระภิกษุ : อาตมาเท้าใหญ่เกินไป
    ยังหาเบอร์รองเท้าไม่ได้เลยโยม

sunaree2
    Guest

Re: บาปนะโยม

55555555555

noomwa
    Guest

Ha อ่า ๆๆ

ขอบคุณครับ

muk
    Guest

นินทากาเลเหมือนเทแกลบ มันบ่แสบเหมือนเอาแหนบมาถอน..........เด้อ

Tags for this Thread