หัวข้อถาม : มีโปรแกรมที่สามารถดูหน้าต่างmsn ของเพื่อนได้หรือเปล่าครับ?

ข้อความตอบ : มีครับคือ ก็ยืดคอออกไปยาวแล้วดูไงครับ

ข้อความตอบ : มีครับคือ ก็ใช้แว่นขยายส่องดูที่หน้าต่างไงครับ..................
ตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนตอบได้ชัดเจนอิอิ