หัวข้อ: ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ

สำหรับท่านที่เข้ามาในเว็บบอร์ดท่านก็จะพบที่ฝากข้อความ หรือห้องสนทนาแชท อะไรก็ว่าไป ให้ดูดีหน่อย บางท่าน งงๆ
    เอะ แล้ว เดี้ยนจะพิมพ์ข้อความตรงไหนล่ะนี่ ไม่ต้องตกใจครับถ้าท่านล้อกอินเข้าระบบมาเรียบร้อยให้ท่านดูตามภาพน่ะครับ
    ช่องพิมพ์ข้อความจะซ่อนอยู่ด้านล่าง ล่างสุดเลยน่ะครับ
    ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ

8)..ทีนี้ท่านไหนที่มองไม่เห็นอาจมีปัญหาเกี่ยวกับระบบตรวจสอบเซสชั่น....หรือท่านไม่ได้เคลียคุ้กกี้ออก
    ก็แก้ไขด้วยการออกจากระบบที่เว็บบอร์ดก่อนแล้วค่อยล้อกอินเข้ามาใหม่จากหน้าเว็บ...ฮ่าๆๆ ฟังดูแล้วอาจจะยาก
    ยาก แต่ผมบอกได้เลยครับว่า ระบบใหม่นี่ไม่ต้องกลัวว่าใครจะมาแอบบอ้างว่าเป็น บ่าวเซียง หรือ น้องปุ้ยปลอม อีกต่อไป
    ฮ่าๆๆ ขนาดฟ้าสางที่บางแสน เอ้ย ที่บางกอกก็โดนมาแล้ว ฉะนั้น จึงเป็นล่ะชะนี เอ้น ฉะนี้ ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

บ่าวสายฟ้า
    Guest

Re: ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ

แหมฝากแต่ข้อความบ้อ แนวอื่นได่บ่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม

Re: ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ

Re: ใช้งานระบบฝากข้อความ...ดูที่นี่ครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มือพิณสายฟ้า
    แหมฝากแต่ข้อความบ้อ แนวอื่นได่บ่
    ถ้าซิฝากส้มวัวมากะได้เด้อ....พริกกะเทียมนำแหน่ พอได้แก้ม..
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

ขอแหนมแน กำลังยกเบียร์อยู่ ส่นค่าดองแสนปาย เอาไว้ก่อน ...

เอิกๆๆ แสนปาย สายแปน บ่าวเซียงเจ้าซิสู้อยู่ติ....
    กับแก้ม...เอาในบักขามไปหยำก่อน

บ่าวสายฟ้า
    Guest

โอ้ กินเพื่อแนเด้อ ทางนิกืนบ่ไหวแล้ว หวิ่งแล้ว