หัวข้อ: มองฉันให้ดีดี

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

มองฉันให้ดีดี

ฉันสวยงามที่สุดได้แบบที่ฉันเป็นเท่านั้น
    จงรักฉันในสิ่ง ที่ฉันเป็น
    เพราฉันรักเธอในสิ่งที่เธอเป็น
    จงมองฉันด้วยสายตาเธอ
    และอย่ามองฉันผ่านสายตาใคร
    จงตัดสินฉันด้วยเหตุผลและหัวใจของเธอเอง
    ไม่ใช่จากคำบอกชี้ของใคร
    ...จงรักฉันในสิ่งที่ฉันเป็น
    จากความรู้สึกของหัวใจเธอ

[wma=380,70]http://kantaphong.admin.googlepages.com/a08.wma[/wma]
    [color=limegreen][glow=red,2,300].......มอง..มองฉันให้ดี ดี เธอเห็นฉันเป็นที่พักใจ หรือแค่เพียงแค่ทางผ่านของสายตา
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

JAI Sung ma
    Guest

Re: มองฉันให้ดีดี

เพลงม่วนๆกะสิขอกะโดนกางจ่างมาฟังเพลงม่วนเป็นคนแลกก่อนหมู่
    โลดแหล่วข่อยถ้าเห็น อย่างมาเขกหัวข่อยเด้อ อิอิ :D :) ขอฟังเพลงเป็นคนแรกก่อนหมู่ อิอิ :D :)เว้าเล่นไปอีกตามเคยนำน้อคับคับ :) :) :)

JAI Sung ma
    Guest

เพลงกะฟังบ่จบเพลงแต่เอาไปหนึ่งคะแนะแห่งกำลังใจนำน้อคับเอื้อยไก่น้อย แก้เพลงให้ฟังเพลงได้จบเพลงแหน่นเด้อคับ ขอบคูณหลายๆพ้อมคับ :) :) :)

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

Re: มองฉันให้ดีดี กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขอทานน้อย
    เพลงกะฟังบ่จบเพลงแต่เอาไปหนึ่งคะแนะแห่งกำลังใจนำน้อคับเอื้อยไก่น้อย แก้เพลงให้ฟังเพลงได้จบเพลงแหน่นเด้อคับ ขอบคูณหลายๆพ้อมคับ :) :) :)
    ขอบคุณหลายมานั่งเป็นหมู่เอื้อย ......เอ เพลงกะจบปกติยุน๊า...เป็นนำหยังน้อ.... Re: มองฉันให้ดีดี Re: มองฉันให้ดีดี
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

JAI Sung ma
    Guest

อาจสิเป็นนำเพราะเน็ตข่อยซ้าหลายอาจเป็นไปได่นำเน๊าะคับ :) :) :)

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy

- - - - หวัดดีไก่น้อย...................ภาพสวย แล้วคำกะคำ เนาะ..บาดซานดัง....จ๊วดๆ....บอกวิธีแปะภาพแน่เด้อ ถ้าว่าง....
    มาให้คะแนน...เอาไปคนล่ะคะแนนเด้อ...ว่างสิมาใหม่....
    - - - - ขอทานน้อยนำ....คือแต่งกลอน ขอทานหัวใจ...นำคือสิมวน...อิอิ เอามาฝากคือกัน 1คะแนน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ตะวันนา

.....ชอบจังเลยจ้า...เอื้อยไก่น้อย......

....ม่วนทั้งกลอน... ม่วนทั้งเพลง

....(มักหลาย..ต่าย อรทัย)..... จั่งแม่นคือจะของ...พะนะ... Re: มองฉันให้ดีดี Re: มองฉันให้ดีดี
    :heart:~?*??*?~*... คื อ วั น ห นึ่ ง ที่ หั ว ใ จ....
    ................จ ะ ห อ บ รั ก ไ ป ซ บ อุ่ น ไ อ ดิ น... .....
    * ~?*??*?~:heart:

บล็อก
    8

ขอบคุณหมาน้อย กับน้องแก้มแดงที่เข้ามายามเอื้อยคะ...บ่ยากดอกหมาน้อยโพสรูปกะดาย เดวสิสอนเด้อ อิ อิ (แบบว่าเนตยุเฮือนอืดหลาย ....สอนบ่ถนัด อิ อิ อิ )
    ...มักคำเว่า คำเขียนเพิ่นแมะคะเลยเอามาฝากสุคน .... :) :)

รวงข้าว
    Guest

จงรักฉัน แบบที่ฉันเป็น ..... Re: มองฉันให้ดีดี

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

สุดยอดครับน้องไก่ เพลงประกอบก็ยอดเยี่ยม ...
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc