หัวข้อ: มุขปฎิเสธผู้ชายขำ..ขำ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

มุขปฎิเสธผู้ชายขำ..ขำ

ชาย * กี่โมงเเล้วคับปะทานโทด วันเวลาของผมมันหยุดไปหมดเมื่อพบกับคุน

หญิง * ไม่รุสิคะ เวลาของฉันมันตายทันทีที่เหนหน้าคุน

ชาย * ถ้าคิดถึงคุน เเล้วต้องเสียตังคั้งละบาด ผมคงหมดเนื้อหมดตัวภายไนวันเดียว

หญิง * ไห้คิดถึงคุนเเล้วได้ตังคั้งละพัน ฉันยังไม่เอาเลย

ชาย * คุนท่าทางจะมีโชกนะคับ ผมเปงหมอดู ดูดวงจากหมายเลขโทรสับ ไหนบอกเบอมาสิคับ ผมจาทายไห้

หญิง * ดีจังเลยค่ะงั้นดูไห้แฟนฉันหน่อยนะคะ เบอ 01xxxxxxx

ชาย * ผมจาต้องไปรับล้อตเตอลี่มาขายละคับ ความรักของคุนมันทามไห้ผมตาบอดซะเเล้ว

หญิง * หน้าอย่างคุน ขายหวยเถื่อนจะเวิ้กกว่ามั้งคะ

ชาย * วาเลนไทนี้ไม่ว่างมาเจอกานไช่มั้ย ไม่เปงไรหรอกทุกๆวันที่ผมได้เจอคุนคือวันวาเลนไทสำหรับผม

หญิง * หรอคะแต่ทุกๆวันที่ฉันได้เจอคุน มันเหมือนวัน พรึดสภาทมินนะค่ะ

ชาย * ผมทำไห้คุนได้ทุกอย่างยกเว้นเเค่เหาะขึ้นไปบนฟ้า กับกานที่ไม่ได้รักคุน

หญิง * งั้นขึ้นไปอยู่บนตึกไบหยก2เเล้วโดดลงมานะคะ

ชาย * ผมเปงคนม่ายมีหัวไจ เพาะผมเอาไห้คุนตั้งแต่วันเเรกที่เราพบกัน

หญิง * อ้าวไม่รุนะคะ นึกว่าหัวไจหมูเลยต้มไห้หมากินไปเเล้ว

ชาย * ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผมคุนไปอยู่ไหนมาคับ

หญิง * ยังไม่เกิดค่ะ

ชาย * ประทานโทดคับคุนเคยทามไห้หัวไจไคหยุดเต้นด้วยสายตามาบ้างหรือป่าวคับ

หญิง * กำลังพยามใช้กะคุนคนเเรกค่ะ

ชาย * ผมยอมอายุสั้นไป1 ปี แลกกับกานคุยกะคุย 1 นาที

หญิง * ฉันยอมคุยกะคุนเปงวันก็ได้ค่ะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

สงัด903
    Guest

Re: มุขปฎิเสธผู้ชายขำ..ขำ

อ้ยกลัว อุ้ยกลัว....อย่ามั่นใจเกินไป....สาวมั่นทั้งหลาย

โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

กัวอารายพี่นิด
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

konbannhong
    Guest

....อึอึอึอึ....อยากเจอเด้ ครับ พุกล้าเว้าจั่งสิ..... ; ::)

บล็อก
    9

อยู่ตรงนี้ อิ อิ

konbannhong
    Guest

Re: มุขปฎิเสธผู้ชายขำ..ขำ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DJ ผัดหมี่ (^_^)
    อยู่ตรงนี้ อิ อิ
    ..นี่ติ ลองเบิ่งจัก ท่อนกะหน่ะ ขั่น..
    ......เอาแบบแสบๆๆเลยเด้อครับ แต่ว่าห้ามว่า บักพริก....อิอิอิอิ....(...มันแสบอิหลี...)