หัวข้อ: เสียงกลองยาว....ม่วนๆครับ

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน

เสียงกลองยาว....ม่วนๆครับ

[RADIO]http://www.file2go.com/mrun.php?me=51179s1[/RADIO]

หย่าว ครับ หย่าว กรู้ๆๆๆๆ

เสียงกลองยาว....ม่วนๆครับ :1- :1-เสียงกลองยาว....ม่วนๆครับ

ขอบคุณแดนเซอร์ ดาวเต้น ม. ต้น ทุกๆท่าน ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดรส มักม่วน; 17-03-2010 at 19:37.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    หางเครื่องคือเต้นเป็นตาเวทีหักแท่ 5555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หล่อซวดลวดขี้มูกกื้ดอืดลืดเล็มเหล
    555555 ก๊ากกกกก หางเคี่ยงแมะครับ
    ติปๆๆแมะครับอ้ายเอ๋ ไปฟ้องพ่อใหญ่บ้านคุ้มสามเสนก่อนครับ
    ให่มาจับนักเรียน พากันโดดเรียนมาเต้นเสยยุ อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    โอ๊ย.... ม่วนย้อนหลัง พากันเต้นจนแอวบิดไส้4ขาด
    กับข้าวกองเอ่เหล่เต็มโต๊ะแต่บ่มีเวลาได้แหบหยังดอก
    จั๊กหยากนำหยัง.....อุป๊าดติ่โธ่
    นักเต้นแหม่ะจ่งไว่เอาแนวแหน่ะเด้อ
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ