เนื่องจากเมื่อวานนี้ทางกระผมเองบ่าวเซียงน้อย ซึ่งได้รับมอบหมายให้ออกสํารวจและรับฟังความคิดเห็นจากเพื่อนสมาชิกและแฟนๆเพลงเกี่ยวกับเวบบ้านมหาเฮาสิหมดอายุลง 25 เมายน นี้ ซึ่งลําพังเวบมาสเตอร์คนเดียวคงสิสู้บ่อไหว ผมจึงออกสํารวจความคิดเห็น ผลปราฏกว่า เพื่อนสมาชิกตอบกลับมาอย่างล้นหลาม อย่างไม่เคยปราฏกมาก่อน รวมทั้งแฟนเพลงและสมาชิกที่อยู่ต่างแดนก็แสดงความจํานงเข้ามามากมาย ทางทีมงานเวบมาสเตอร์รู้สึกดีใจ ภูมิใจ ตื้นตันใจ เป็นอย่างสูง ทางทีมงานระรึกเสมอว่าเจตนารมของเวบนี้จัดทําขึ้นมาเพื่อแบ่งปันความสุขเล็กๆน้อยๆไปยังแฟนเพลงที่อยู่ในและต่างประเทศพอได้คลายเหงายามในยามที่ต้องจากบ้านมา จัดทําขึ้นโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน โดยให้ถือว่าเพื่อนๆสมาชิกแฟนเพลงทุกคนเป็นเจ้าของเวบบ้านมหาร่วมกัน มาถึงตอนนี้ทางทีมงานเวบมาสเตอร์ ได้เห็นสมาชิกแฟนเพลงแสดงความรักและผูกพันธ์เข้ามา ก็ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมากครับ สําหรับความคืบหน้าของโครงการนี้ทางทีมงานเวบมาสเตอร์จะรายงานต่อสมาชิกแฟนเพลงเป็นระยะๆนะครับ คอยติดตาม จากใจจริง ทีมงานเวบมาสเตอร์บ้านมหาดอทคอม จากใจทีมงานเวบมาสเตอร์ถึงสมาชิกและแฟนเพลงบ้านมหา