หัวข้อ: ตําแหน่งช่างภาพดีเด่นและมือกล้องถ่ายทอดสดดีเด่นงานพาแลง2555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ตําแหน่งช่างภาพดีเด่นและมือกล้องถ่ายทอดสดดีเด่นงานพาแลง2555

.... ด้วยงานพาแลงที่ผ่านมามีสมาชิกที่ถ่ายภาพใว้มากมายหลายท่าน แต่ที่หลักๆมีอยู่ 3 ท่าน ดังนี้

.... อาวอ้วนเมืองยศ นอกจากเผิ่นจะมีจิตอาสาช่วยงานพาแลงมาตลอด ขนาดติดราชการยังลงมาช่วยทีมงานในการถ่ายทอดสดตลอดจนจบงานให้พี่น้องที่ไม่ได้ไปงานและอย่างจุใจ ทาง วมต.บ่าวคนเดิมและทีมงาน จึงขอแต่งตั้งให้อาวอ้วนเป็นผู้ถ่ายทอดสดงานพาแลงดีเด่นของบ้านมหาอย่างเป็นทางการ ครับ

ตําแหน่งช่างภาพดีเด่นและมือกล้องถ่ายทอดสดดีเด่นงานพาแลง2555

....เจ้าชายน้อย นี้ก็เป็นช่างภาพมืออาชีพ ภาพชัดแจ๋ว ฝีมือการถ่ายภาพขั้นเทพ ที่สําคัญเป็นผู้บันทึกภาพ และ อยุ่ถ่ายภาพตั้งแต่ตอนเที่ยงวันยันเที่ยงคืน วมต.บ่าวคนเดิมและทีมงานขอแต่งตั้งให้เป็นช่างภาพดีเด่นในงานพาแลง2555 ครับ

มือกล้องดีเด่นอีกท่านในงานพาแลงครั้งนี้คือ คุณแฮ ดอกสะเลเต บุคลคลท่านนี้เผิ่นได้ทําหน้าที่บันทึกภาพมาตั้งแต่งานพาแลงครั้งแรก เป็นต้นมา ฝีมือการถ่านภาพไม่ธรรมดา วมต.และทีมงาน จึงขอแต่งตั้งให้ท่านเป็นช่างภาพดีเด่นในงานพาแลง อีกคนครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 17-03-2012 at 23:12.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สุดยอดและมีความเหมาะสมด้วยประการทั้งปวงครับ

ขอขอบคุณอ้ายคนภูฅ่าว และบ่าวเอส นำครับ

ส่วนท่านที่ถ่ายแล้ว กะพากันจกออกมาให้เบิ่งแนเด้อครับ

สิเบิ่งว่าล้างดีหรือล้างบ่ดีซั่นดอก... (โอ๊ะ..ลืมไปนึกว่าม้วนฟิล์ม..555)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    อ้ายพลครับ คือบ่มีรางวัล สมาชิกกินอาหารดีเด่นครับผม ว่าสิส่งคนเข้าแข่งขันครับผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    เหมาะสมแล้วครับบบบเห็นด้วยกับทุกตำแหน่ง

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ซวดๆๆๆๆๆๆๆ ทุกๆท่านเด้อจ้า ไทกาสิน ส่งเข้าประกวด สองคนเด้อจ้า ปีหน้า พี่แฮ้ กะพี่เสริฐ อิอิ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

เรื่องฮิตน่าอ่าน

อุยย เขินเด้บาดนี่ ได้ตำแหน่งนำเขาพ้อม อิอิ

:b-b

ขอแสดงความยินดีกับทั้งสามท่านจ้า ....กรี๊ดดดดดดดดดจ้า อิอิอิ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ดีใจนำหลานอาวอ้วนเด้อที่ได้รับตำแหน่งนี่สมแท้ๆแหล่วหลานคือยุดอกเนาะจ้า
    และก็ดีใจนำหลานเจ้าชายน้อยนำเด้อจ้าสมกับตำแหน่งอิหลีเลยจ้า
    ดีใจนำหลานแฮนำเด้อจ้าสมกับตำแหน่งนี่อีหลีเลยจ้ามีแต่คนเก่งๆฝีมือๆ
    และก็ขอขอบใจที่ถ่ายภาพสวยๆงามๆในงานพาแลงออกมาให้เห็นให้ฮู้ ไปนำกัน
    ขอให้โชคดีมีสุข พ้นทุกข์ พ้นภัย พ้นไข้ พ้นเจ็บ ทุกๆเลยเด้อจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    ขอแสดงความยินดีนำเด้อจ้า อิอิ
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ...

คิดว่างานนี้ ซายน้อยกดซัตเตอร์ไปหลายกว่าหมู่ครับ

สมควรได้รับรางวัลนี้ครับ.
    .

Tags for this Thread