หัวข้อ: สปอตครบรอบ 3 ปี ฅนฮักบ้าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง

สปอตครบรอบ 3 ปี ฅนฮักบ้าน

สปอตครบรอบ 3 ปี ฅนฮักบ้าน

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/1518903331/d87e6947[/4SHARED]

จากข้อความด้านล่างที่ทิดรส ส่งมาให้ ทำการปรับแต่งนิดหน่อย

ครบรอบ 3ปี ฅนฮักบ้านดอทคอม
    ม่วนซื่นโฮแซว... หน่อแนวคนอีสาน...
    ฮักแพงกันให้ยาวนาน... ฅนฮักบ้านดอทคอม
    วันเสาร์ที่ 21 กรกฎาคม 2555
    เวลา 09.00น. ร่วมถวายสังฆทานและภัตตาหารเพล
    แด่พระสงฆ์ 10รูป สามเณร 250 รูป
    ณ.วัดผ่องพลอย วิริยารามเวลา
    ซ.ลาซาล46 ถ. สุขุมวิท 105 บางนา กรุงเทพฯ
    เวลา 17.00น. กินข้าวแลง ฮักแพงกัน สายสัมพันธ์ไทอีสาน
    ณ.ร้านอาหารบ่อตกปลาลำกระโดง (บางใหญ่)
    ซ.วัดพระเงิน ถ.กาญจณาภิเษก (ตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี)
    ค่าลงทะเบียน ท่านละ 500 บาท รับของที่ระลึก จากจังหวัดมุกดาหาร
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม..ได้ที่
    ดีเจป้านวล ม่วนโสตาย 089-2006063 ทิดรส มักม่วน 085-9552616
    อย่าลืม....มาม่วน มาซื่น มากิน ฮ่วมพา นำกันเด้อจ้า.....
    ***ค่าใช้จ่าย บอกได้เด้อครับ (ฟรี) อิอิ
    กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

กดโหลด
    http://www.mediafire.com/?luhnbrvtlu4rc3z

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน
    ขอบพระคุณครับ อาจารย์
    :b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ม่วนครับๆม่วนแท่ๆชุดเดียวเอาอยู่ๆๆๆๆๆๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    บ่พลาดแน่นอนครับงานนี้ สินอนถ่ากินตะเช้าเลยสิให้เมียไปเรียนขับรถก่อนเด้อซั่น
    ข่อยจั่งสิกินได้เต็มที่
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สุดยอดอีหลีครับพ่อใหญ่คำแสง ขอบคุณหลายๆ ครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปั้ม อาภัพ
    ปีนี้ ปั้ม อาภัพ สิเมาหลับแต่ ทุ่มนึง แล้วกะสิตื่นมากินต่อ 555555

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    สุดยอดเลยยยครับ ปีนี้กะคือสิตามอ้ายปั้มไว้นั้นละ นักร้องรอบดึกเด้อ 555