หัวข้อ: วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่22กค.2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่22กค.2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 22 กรกฎาคม 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1, สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
    จะชนะ วิษณุพร ศิษย์บุญเศก 116 ป.

2, จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์
    จะชนะ พันคมเล็ก เกียรตินิวัฒน์ 114 ป.

3, แอ๊ดดำ ทีเด็ด99
    จะชนะ เทพทวีชัย ว.รุ่งนิรันดร์ 117 ป.

4, จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่
    จะแพ้ เจริญทรัพย์ เกียรติเฉลิมภพ 134 ป.

....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์ ครับ

:welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง
    ขอบคุณ...หลายๆครับ...อาจารย์

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ผบ.ทบ.
    สวัสดีครับ

ข่าวว่า พันคมเล็ก ก็ใช่ย่อย มวยคู่สองน่าติดตามอย่างมาก
    แต่ผมก็ยังชอบจอมโหดมากกว่า

ฝากความคิดฮอด ถึงช่างแอ๊ด หัวหน้างานด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผบ.ทบ.; 19-07-2012 at 08:21.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เวีย เหวยๆ
    อาทิตย์นี้ คักบ่ครับ เอาคืนแนเด้อสองอาทิตย์แล้ว

ศึกษาหาความรู้
    จัดไปงามๆครับอาจารย์ตามนั้นครับ เอาคืนก่อนอาทิตย์นี้ อาทิตย์ก่อนเมียด่า555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ จอบบ้อน
    ผลมวยช่อง7สีครับ
    1, สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
    แพ้คะแนน วิษณุพร ศิษย์บุญเศก 116 ป.

2, จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์
    ชนะน๊อกยก2 พันคมเล็ก เกียรตินิวัฒน์ 114 ป.

3, แอ๊ดดำ ทีเด็ด99
    ชนะน๊อกยก4 เทพทวีชัย ว.รุ่งนิรันดร์ 117 ป.

4, จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่
    ชนะคะแนน เจริญทรัพย์ เกียรติเฉลิมภพ 134 ป

Tags for this Thread