หัวข้อ: วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

.....ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1.ฟ้าพยัพ ควายทองยิม..........128ป.
    จะชนะ ตี๋เล็ก ช.เที่ยงธรรม

2.จรวดทอง ส.สริญญา.............106ป.
    จะแพ้ เงาพยัคฆ์ อบต.โนนทอง

3.สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม................124ป.
    จะชนะ มาประลอง ตะวันแดงขอนเก่น

4.แสงหิรัญ ลูกบ้านใหญ่...............131ป.
    จะแพ้ อภิสิทธ์ เคทียิม..................133ป.

..........เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่ ฟ้าพยัพ ควายทองยิม ครับ

:welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้
    ยาวไปครับอาจารย์ กินพิชซ่าเด้อครับอาจารย์อาทิตย์นี้5555

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    แม่นแท้บ่ล่ะจารย์ อาทิตย์ที่แล้วผมเกือบหัวหลกหัวหล่อน
    นี่ถ้าผมมีเมียแม่นตายคักๆ (เมียฆ่าตาย) ฮ่าๆๆๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง

ขอบคุณครับ

แต่ว่าคู่เอก...

เคยชนะมา...แล้วยังต่อน้ำหนักอีก...อยู่เหย้าซำ

น่าคิดครับ...แสงหิรัญ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ผบ.ทบ.
    อาทิตย์นี้ น่าดูทุกคู่ครับ

Tags for this Thread