.....ศึกมวยไทย 7 สี
วัน อาทิตย์ ที่ 19 สิงหาคม 2555
ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1.อนุวัฒน์ พยัคฆ์ลำพอง 120
จะแพ้ คชสาร ส.บุญจันทร์ครับ

2.ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง.......117ป.
จะชนะ สายลับ จิตรเมืองนนท์

3.ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง........116ป.
จะแพ้ ก้องเกียรติ ท.พราน49

4. สะท้านฟ้า อิมีเน้นท์แอร์...........124ป.
จะชนะ พิชิตชัย รร.กีฬาโคราช

..........เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่ ก้องเกียรติ ท.พราน49 ครับ