หัวข้อ: มวยน่าชนะ7สีอาทิตย์ที่ที่26สิงหาคม ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิท น้ำยืน

มวยน่าชนะ7สีอาทิตย์ที่ที่26สิงหาคม ครับ

คู่ หนึ่ง น่าวัด เพชรดำ
    คู่สอง ต้นๆเข้าก่อน โบวี่ ช่วงปลาย โบวี่มีเหยี่ยว ดูรูปมวยถ้าสูสี เปลี่ยนมุมครับ
    คู่สาม แอ็ดดำ ที่เด็ดครับ รีบเข้าเลยครับ เกมส์ น่าจบเร็วครับ
    คู่เอก ต๋วนเป๋ เด็ดมากมายครับ ซ้อมดีซ้อมเยี่ยม ยก หนึ่ง ถึง สาม เป็นรองแน่ครับ:b-b

มือใหม่ หัด วิจารณ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 24-08-2012 at 20:09.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ขอบคุณครับ วิท นํ้ายืน ฟังขึ้น ตามทุกคู่ ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิท น้ำยืน
    ขอบคุณ หนุ่มน้อยศรีสะเกษครับ ที่แนะนำครับ ผมต้องขออภัยจริงๆๆครับ ผมจะปรับปรุงใหม่ให้เหมาะสมในกระทู้หน้าครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    เซียนวิทมาถูกทางแล้วละครับ แต่ให้เลี่ยงภาษาที่ใช้นิดหนึ่ง เช่นน่าชนะ น่าวัด จัดหนัก น่าติดตาม ประมาณนี้ อิอิ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ประภาส
    โอ้นี่คือนักวิจารณ์มวยไทยอีกท่านหนึ่ง นอกเหนือจากคุณตรี ศรีเมืองใหม่แล้ว(ขออภัยที่เอ่ยนาม) ดีครับมาให้ทัศนะทุกอาทิตย์เลยเด้อครับ ส่วนตัวผมแล้วผมมองเป็นเกมล์กีฬาและความบรรเทิงครับนุกหนานดีครับ ที่คุณวิทย์วิจารณ์ไว่มีเหตุผลครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง

มักหลาย

โบวี่...แอ็ดดำ...วันเฉลิม

สุดยอดแห่งความรุนแรงและบ้ากำลัง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    บ๋าๆๆวิจารณ์มวยจนมองเห็นภาพนำพุ่นน่ะเพิ่นบ๊ะมาเป็นตาม่วนเน๊าะ