หัวข้อ: วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 2 กันยายน 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 2 กันยายน 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 2 กันยายน 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1, นักรบ ว.สุนทรนนท์ 115 ป.
    แพ้น๊อก2 พนมรุ้งเล็ก เกียรติใบคาน ช่อง7 สี
    ชนะคะแนน มานะศักดิ์ ส.โชคนิตยา กระบี่
    จะชนะ
    ก้องสุวรรณ ท.พราน49, 115 ป.
    ชนะคะแนน มนต์ใต้เล็ก ศิษย์มนต์ใต้ 5 มิ.ย.55 พัทยาเหนือ
    ชนะคะแนน กึกก้อง พยัคฆ์เมืองชล 6 ส.ค.55 ชลบุรี

--------------------------------------------------------------------------
    2, อนุวัฒน์ ศิษย์ฮอม 105 ป.
    แพ้น็อก3 เดี่ยว ส.สุรเดช 28 เม.ย. 55 กระบี่
    ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรนพเก้า 7 ก.ค.55 วิถีไทย104
    จะแพ้
    ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ 105 ป.
    ชนะคะแนน มะเฟือง บู้ร้อยเอ็ด จ.บุรีรัมย์
    ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรนพเก้า จ.ร้อยเอ็ด
    --------------------------------------------------------------------------
    3, หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด 115 ป.
    แพ้คะแนน เอกชัย ศิษย์ผู้พันตู่ 28 เม.ย. 55 วิถีไทย116
    ชนะคะแนน เอกชัย ศิษย์ผู้พันตู่ 9 มิ.ย.55 วิถีไทย116
    จะแพ้
    เอกชัย ศิษย์ผู้พันตู่ 115 ป.
    ชนะคะแนน พงษ์เพชร สมพงษ์มาบตาพุด 28 เม.ย. 55 วิถีไทย116
    แพ้คะแนน พงษ์เพชร สมพงษ์มาบตาพุด 9 มิ.ย.55 วิถีไทย116
    4, เเสนเก่ง กีล่าสปอร์ต 119 ป.
    ชนะคะแนน ขวัญ ส.เพลินจิต 13 พ.ค. 55 ช่อง7สี118
    แพ้คะแนน แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 วันที่ 17 มิ.ย.55 ช่อง7สี118
    ชนะคะแนน เด่นหนองพลวง ป.เชิดชัย 29 ก.ค.55 ช่อง7สี119
    จะชนะ
    สิงห์ดำ ศักดิ์รังสิต(ว.รุ่งนิรันดร์) 119 ป.
    ชนะน็อก4 คูชิทากะ มาซูตะ23 กุมภาพันธ์ 54 ราชดำเนิน120
    ชนะน็อก2ศักดิ์มงคล 96ปีนัง 5 เม.ย. 55 รดน.118 (ได้แชมป์ 118ป.รดน.)
    แพ้คะแนน เพชรสีนิล พยัคฆ์สุพรรณ 7 มิ.ย.55 ราชดำเนิน119

..........เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่ เเสนเก่ง กีล่าสปอร์ต ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 30-08-2012 at 02:51.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้
    คู่แรกข่าวคือว่าเปลี่ยนเป็น แสนวิเศษ ป.พงษ์สว่าง
    มาแทน ก้องสุวรรณ ท.พราน49 แมนบ่ครับอาจารย์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิท น้ำยืน
    แสนวิเศษมาแทน ก้องสุวรรณ ใช่แล้วครับ (ตอบแทน ท่านตรีครับ)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    เช็คละเอียดแล้ว ก้องสุวรรณ เหมือนดิม ครับท่าน
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ จอบบ้อน
    ผลมวยครับ
    1 นักรบ ว.สุนทรนนท์ ชนะคะแนน
    ...ก้องสุวรรณ ท.พราน49
    2 อนุวัฒน์ ศิษย์ฮอม แพ้น็อค
    ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
    3 หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด ชนะคะแนน
    เอกชัย ศิษย์ผู้พันตู่ 4
    4 แสนเก่ง พี.เค.พี.สปอร์ต ชนะคะแนน
    สิงห์ดำ ศักดิ์รังสิต

โปรดติดตามผลงาน อาทิตย์ที่ 9 กย. 2555 ดูว่าง่ายกว่าทุกอาทิตย์ ครับ อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ชายอิสระ
    ขอบคุณอ้ายตรี ที่ให้ทรรศนะประกอบการเชียร์ ส-อ ผมกลับอุบลไปเลือก ส.จ. แทงโต๊ะเปิดเสมอนักรบ เลยต่อกลับโต๊ะ5-4 ไปซาวพัน นักรบชนะเลยหยุดครับ เพราะทีวีในรถมันมัว ขอบคุณเด้ออ้ายซาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ชายอิสระ; 03-09-2012 at 13:29.

Tags for this Thread