หัวข้อ: วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 9 กันยายน 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 9 กันยายน 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

..... ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 9 กันยายน 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1, ศรชัย เพชรพญาไท 124 ป.
    แพ้คะแนน สุดรัก ช.ชาเพชรบุรี 20 มีนาคม 55 จ.สุรินทร์
    ชนะน็อก4 ราชสีห์ ร.ร.กีฬาโคราช4 ส.ค.55 ทีจีเอ็น130
    จะชนะ
    เพชร ฝนจางชลบุรี 124
    ชนะคะแนน ศรศิลป์ สุวิทย์ยิม 21 ก.ค.55 สุราษฏร์ฯ
    ชนะน็อก5 นพเก้า ส.ทวีสุข 6 ส.ค.55 ชลบุรี

……………………………………………
    2, วีระชน ส.คำสิงห์ 116 ป.
    ชนะน็อก3 ปราบปรามเล็ก พ.พนมรักษ์ 1 ก.ค.55 ช่อง7 สี114
    แพ้คะแนน ดังกังวาน ภูหงษ์ทอง 29 ก.ค.55 ช่อง7
    จะชนะ
    ดังกังวาล ภูหงษ์ทอง 116 ป.
    ชนะคะแนน วีระชน ส.คำสิงห์ 29 ก.ค.55 ช่อง7สี115
    ชนะทีเคโอ3 เทพนิมิต ช.ชาเพชรบุรี 1 ส.ค.55 บุรีรัมย์
    แพ้คะแนน จอมโว ก.ศักดิ์ลำพูน 10 ส.ค.55 จ.สุรินทร์
    3, คฑาเพชร ส.สุรเดช 113 ป.
    ชนะคะแนน จำปาทอง ส.สมบูรณ์ 8 ก.ค.55 ช่อง7 สี110
    ชนะน็อก1 เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ 5 ส.ค.55 ช่อง 7สี112
    จะชนะ
    สี่พยัคฆ์ ศิษย์ฮอม 113 ป.
    ชนะคะแนน ดินเนื้อทอง ธ.พรานทักษิณ7 ก.พ. 55 ลุมพินี118
    แพ้น็อก5 แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 ศุกร์ 20 เม.ย. 55 ลุมพินี115
    4, หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์ 116 ป.
    ชนะคะแนน ทวน ก.กัมปนาท 9 มิ.ย.55 สงขลา
    ชนะคะแนน พลกฤต ช.ชื่นกมล 3 ก.ค.55 ลุมพินี115
    แพ้น็อก3 สองคม ศักดิ์หอมศีล7ส.ค.55 ลพน116
    จะชนะ
    พลกฤต ช.ชื่นกมล (ก.กัมปนาท,น้ำปลาตราหอยมุก) 116 ป.
    แพ้คะแนน โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ 9 มิ.ย.55 สงขลา
    แพ้คะแนน หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์ 3 ก.ค.55 ลุมพินี115
    แพ้คะแนน เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม 10 ส.ค.55 ลพน.114

..........เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่ คฑาเพชร ส.สุรเดช ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 07-09-2012 at 08:31.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง

ขอบคุณครับ

ตามอาจารย์ไปยาวเนาะครับ

:*-:*-:*-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    คู่แรก มุมนํ้าเงินข่าวว่าถอนนะครับ ยังไม่รู้ตัวที่จะมาแทน ยังไงก็ตามท่านที่ติดตามคู่แรกให้เข้าไปที่มุมแดงเจ้าบ้านก่อนครับ เป็นพี่น้องกับ ศรทอง จะได้เปรียบ อิอิ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มบ้านโคก เมืองตาลสุม
    :,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-คู่2ขอสวนได้บ่คับท่าน:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-

...เด็ด ช่องละ 2 ตัว

...ช่อง 3 เดินชนเล็ก/รุ่งเพชร

...ช่อง 7 หนึ่งเทพ/คฑาเพชร

...แถมช่อง 11 กองพลเล็ก

...ผลมวยช่อง3 และช่อง 11 วันนี้

...1 นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต 137 ชนะคะแนน
    เพชรพิมาน พุ่มพันธุ์ม่วง 137 -
    2 เดชศักดา ศิษย์สองพี่น้อง 123 -
    รุ่งเพชร ไก่ย่างห้าดาวยิม 123 ชนะคะแนน
    3 เดินชนเล็ก ส.ส.นิยม 160 ชนะคะแนน
    สุริยา พราน26 160 -
    -------------------------------------------------------------------------------------
    ซุปเปอร์บอน บ่อปลาบุญชู 102 -
    กองพลเล็ก เกียรติกำพล 102 ชนะคะแนน

***** ช่วงนี้กําลังคืนฟอร์ม ห้ามสวน ฮ่าๆๆๆ เอิ้กกก *****

ศรชัย.... ทีมงานโฆษกสนามโปรโมทใว้ตั้งแต่อาทิตย์ก่อน ต้องวัดไปที่ศรชัย

วีระชน... ตั้งใจมาล้างอ้าย ฟิตเต็มถัง ตรงข้ามมาตรฐานการต่อยไม่คงที่ ต้องเข้า วีระชน

คฑาเพชร... สด หนัก แรง ความตั้งใจสูง วันนี้จองเสื้อสูทช่อง 7 ใว้แล้ว//คู่ต่อสู้ เก๋า เก่า นน.มาเกินเยอะด้วย จัดหนักไปที่ คฑาเพชร ครับ

...หนึ่งเทพ มาตรฐานค่ายนี้ไม่ต้องบรรยาย ต้นๆเบียดกันไม่ต้องตกใจ ยกปลายๆ ขอแข้งเน้นๆสัก 3 ดอก ผ่านครับ ให้เข้าไปที่หนึ่งเทพ ครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    เอิ้กๆ " เบิ่งเพื่อความบันเทิง ส่งเสริมการกีฬา รักษาศิลปะแม่ไม้มวยไทย"

ขอความรู้ แน่ ครับ กรรมการบนเวที ประกาศ ว่า นักมวยชก บ่ สมศักดิ์ศรี นี้ มีผลยังแน่ครับกับนักมวย ทั้ง 2 ฝ่าย ขอบคุณครับ:*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ่าเหลือง; 09-09-2012 at 14:14.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ จอบบ้อน
    ยกเลิกผลการแข่งขันไม่มีผู้แพ้ชนะ
    เนื่องจากตั้งข้อสงสัยว่าฝ่ายที่ชกไม่สมศักดิ์ศรี
    มีการล้มมวยต้องทำการสืบสวนต่อไป

ศึกษาหาความรู้
    รู้สึกว่า ดังกังวาน ภูหงษ์ทอง ซี่โครงซี่สุดท้ายหัก อันนี้กะบ่แน่ใจครับ ต้องติดตามกันต่อไป

Tags for this Thread