สวัสดีคะ ทุกๆท่าน

วันนี้ปุ้ยก็จะมาแนะนำเวบที่จัดทำโปรแกรมสำหรับดาวน์โหลดเพลงจากเวบยูทุบโดยเฉพาะให้เป็น MP3 128K, MP3 64K,MP4, M4A, MPEG, FLV & HD Formats
ดาวน์โหลดฟรีคะ ไม่หมดอายุ ใช้งานได้ตลอด เมื่อเราโหลดและติดตั้งเรียบร้อยแล้ว
คำว่า " Download" จะต้องติดอยู่กับแชร์ ใ้ต้วีดีโอ ตามตัวอย่างลิงค์ bestvideodownloader
ที่แนะนำเวบนี้ง่ายต่อการโหลดและติดตั้ง

ข้อควรทราบ
โปรแกรมฟรีต่างๆทุกโปรแกรมที่เราต้องการนำมาใช้ ของฟรีย่อมมีธุรกิจเข้ามาแอบแฝง
(ถ้าเราไม่แฮคส์มา)จะมีโฆษณาสินค้าห้อยติดมาด้วยทุกครั้ง เชื่อเปล่าฮ่าๆ

แต่ไม่มีปัญหา
เมื่อเราติดตั้งเรียบร้อยแล้ว
พวกบราวเซอร์ หรือทรูบาร์แปลกๆที่ห้อยมาเพิ่มเราก็สามารถลบออกได้ เข้าไปแก้ที่
คอนโทล พาแนล หรือเข้าไปที่ all programs อันอินสตอล ออกไปซ่ะก็หมดปัญหาแล้วคะ