หัวข้อ: รู้บางอย่างในทุกอย่าง ก่อนจะรู้ทุกอย่างในบางอย่าง2

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

ความเยือกเย็น รู้บางอย่างในทุกอย่าง ก่อนจะรู้ทุกอย่างในบางอย่าง2

รู้บางอย่างในทุกอย่าง  ก่อนจะรู้ทุกอย่างในบางอย่าง2วันนี้ได้มีโอกาสได้พูดทักทายคุณครูท่านหนึ่ง จึงได้ความรู้ว่าที่โรงเรียนมีสัญญานอิเตอร์เนต และได้รับความเมตตาจากท่านเขียนรหัสให้และอนุญาตให้ไปศึกษาหาความรู้ได้ จึงขอขอบพระคุณมา ณ ที่นี่ด้วยครับ จากนั้นก็ได้โอกาสไปโรงเรียนอีกครั้ง คักขะนาดเลยครับ

ผู้เฒ่าถือแทปเลตไปโรงเรียน ลางคนถามว่าฮ่วยบ่อายเพ่ินตี่ โอ้ยยยยจักสิอายอีหยังหละเนาะ คนไปหาควมรุ้กะด้อ ไปลักของเขามาตำรวจนำมาจับกะไคแน่ อายครูเพ่ินว่าบ่ฮุ้วิชาตั้ว อยุ่โรงเรียนเนตเร็วคือหยังนี่ จ๊วดดดดดเลย ของตาแว่นหยังหมุนต้ิวๆๆ ๆอยุ่หั่นหละ

ล งเบ่ิงแล้วได้ความรู้เพ่ิมหลายอย่าง เถ่ือแรกกะพิมพ์ไปหลายเติบแต่บ่ได้เซฟไว้ กดดูตัวอย่างก่อนส่งก่อนนาว่าซั้น โอ้ยอีพ่อข่อยหายเบิดจ้อย โทถามไหย่พลกะเลยรุ้ว่าต้องปี้ไว้เร่ือยๆพะนะเราว่า แนวตาแว่นคึดไปนำพิมพ์ไปนำมันกะเลยช้า

ตาแว่นกะเลยคึดว่านี่หละเฮาเร่ิมฮู้บางอย่างแล้ว ต่อไปกะสิฮู้ทุกอ่ย่าง บ่แน่เด้พี่น้องต่อไปแฟนพันธ์แท้บ้านมหาดอตคอมอาจสิเป็นตาแว่นกะได้เด้อครับ

เคยเบ่ิงรายการแฟนพันธ์แท้ดอกหวา ฟ้าเหลี่ยมแมบ กะยังรู้ว่าเป็นพระอิหยังว่านิแหม มาเก่งกะด้อกะเดี้ยแท้ (ป๋อง สุพรรณ) เซียนพระเคร่ือง และก้ออีกหลายอย่างครับที่เพ่ินรู้ทุกอย่างในบางอย่าง นับถือใในความเก่งของเพ่ินครับ

ข อบคุณ พื้นที่บ้านมหามากๆครับ:*-

รู้บางอย่างในทุกอย่าง  ก่อนจะรู้ทุกอย่างในบางอย่าง2รู้บางอย่างในทุกอย่าง  ก่อนจะรู้ทุกอย่างในบางอย่าง2รู้บางอย่างในทุกอย่าง  ก่อนจะรู้ทุกอย่างในบางอย่าง2

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ถ้าเฮาสนใจในเรื่องใด ๆ เป็นพิเศษ และศึกษาให้ถ่องแท้ เฮากะสิฮู้ในเรื่องนั้น ๆ ได้ดีครับ

บ่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเรียนรู้ครับ....สู้ ๆ ครับผม

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    นับถือครับ นับถือ
    การศึกษาหาควมฮู้บ่มีคำว่าสาย ผมกะผุนึงหละครับชอบหาควมฮู้และประสบการณ์ใส่โตตะของ
    บ่ว่าสิพบพ้ออั่นใด๋ผมกะสิพยายามจดจำให่ได้มากที่สุด อีกอย่างผมมักอ่านหนังสือเกือบทุกชนิด(ยกเว้นหนังสือดารา)ถ้ามีเวลาว่าง แต่ผุเฒ่ากะบ่ค่อยเข้าใจผมปานใด๋ดอก หาว่าผมไร้สาระ เอาเวลาอ่านหนังสือไปเฮ็ดแนวอื่นยังสิมีประโยชน์กั่วพะนะว่า แต่ผมกะยังอ่านยุคือเก่า(แบบว่าไม่สนน่ะอิอิ) เพราะว่าการที่เฮามีควมฮู้ เวลามีใผถามหยังเฮากะสิตอบได้แล้วกะให่คำแนะนำเขาได้แหน่ในบางเรื่องบ่หลายกะหน่อย ที่สำคัญถ้ามีควมฮู้กะบ่ถืกต้มได้ง่ายๆครับ อิอิ :l-