หัวข้อ: ป้ายหน้าเวที บ้านมหาพาแลง 2556

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง

ป้ายหน้าเวที บ้านมหาพาแลง 2556

เป็นงานเขียนโฟมฉลุ ติดตั้งด้วยเชือกเอ็น
    ตรงส่วนโลโก้บ้านมหา ใช้พิมพ์อิงเจ็ท แล้วตัดฉลุติดลงที่แผ่นฟิวเจอร์บอร์ด
    ที่แนะนำให้เป็นงานเขียน เพราะเวลาเปิดไฟ สีจะสดกว่าอิงเจ็ท
    และงานอิงเจ็ทก็ทำให้เกิดเงาสะท้อน เวลาเปิดไฟ ที่สำคัญสีจะจม ไม่สวย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พ่อใหญ่คำแสง; 19-01-2013 at 02:43.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    งามคักงามขาดงามอุบาดอุบายเว่าง่ายๆงามเป็นตางึด เห็นด้วยค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    แบบที่หนึ่งแบบแรกนั้นกะงามสีแจ๊ดดีคักทำให่เวทีเบิ่งแล้วสว่างจ้างามอุบาดอุบายคือป้าแดงเพิ้นเว้าหั่นหละครับสีสันสดใสเป็นตะมว้นอยู่ดอกปีนี้กะด๋ายเนาะ

งามคักจ้า พ่อใหญ่คำแสง แต่ว่างานพาแลง ปีนี้เป็นปีที่ 5 เด้อจ้า บ่แม่นปีที่ 4 เด้อจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนมีใจ
    Nakornsritammrat Province
    งามจ้าพ่อใหญ่..อยากไปนำเด้เนาะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ " แคน ชัยภูมิ "
    แม่นคือควมพ่อใหญ่คำแสงว่าละครับ.....งานเขียนโฟมฉลุสีสิสดใสดีกว่างานอิงเจ็ทเวลาเปิดไฟยามกลางคืน...:l- ตอนถ่ายรูปแสงสะทอนกะมีน้อยกว่า...ส่วนงานอิงเจ็ทถ้าสิเฮ็ดกะเฮ็ดผืนพองามๆ...ติดไว้หม่องประตูทางเข้าและจัดซุ้มประตูตกแต่งออกแนวอิสานบ้านเฮา....เผื่อพี่น้องเพิ่นอยากถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกนำกะสิดีครับ...:*- ( เป็นเพียงข้อเสนอแนะส่วนโต...ครับ กะแล้วแต่ทางคณะกรรมการเพิ่นสิพิจารณาเอา ) :l-:l-:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    จัดเต็มเลยครับ พ่อใหญ่คำแสง เต็มที่เลยครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    อย่าลืมสปอร์ท โฆษณางานเด้อครับผม ให้แจ่มกว่าปีที่แล้วเด้อครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สุดดดดดดยอดครับใหญ่คำแสง งามๆๆๆๆๆ...

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    งามโพดโพย งามเหลียงามว่า พะโล เห็นชอบจ้าใหญ่