หัวข้อ: วิธีทำหมูแดงน้ำราด

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jinnawat90

วิธีทำหมูแดงน้ำราด

จะทำทานเองที่บ้านหรือทำขายได้ไม่เลวครับ เรื่องอาชีพ อาหารการกินไม่มีวันจนครับ นายเหลือง ทดลองสูตรนี้แล้ว OK มากๆ หมูนุ่มๆหอมเครื่องเทศ มาพร้อมกับน้ำราดที่อร่อย ได้มาตราฐานกว่าหลายร้านมากมายละครับ เพราะใส่กันแบบครบเครื่องจริงๆ เดี๋ยวเรามาลองทำกันดูเลยครับ แต่งานนี้ผมมีตัวช่วยอีกเช่นเคยครับ คือ ผงรสดีเมนูพะโล้ อันเดิมทำได้สารพัด หรือจะเลือกทำแบบต้นฉบับก็ มีบอกให้ แบบหมดเปลือกเลยที่เดียว

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=BHjXanMUBWg

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    55555โอ้ยนอว่าแมนเจ้าของสูตรมาเองเน๊าะลุงกะฟ้าวมาอย่างแฮงเลยทีเดียว

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jinnawat90
    บ่แม่นสูตรผมดอกค้าบ ของดี ๆ ต้องมาจากอาจารย์เพินพู่นละค้าบ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คุณฉุยเลย
    พระนครศรีอยุธยา
    เครื่องผมคือบ่เห็นภาพน้อ หลายกระทู้แล้ว