ศึกมวยไทย 7สี วันอาทิตย์ที่ 28 กรกฏาคม 2556 เวลา 13.45 น.

คู่ที่ 1 ปฏักทอง ส.อรุณพันธุ์ พบกับ วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ.....113ป. เชียร์น้ำเงินครับ

คู่ที่ 2 สะท้านฟ้า บอสวิคาร์ออดิโอ พบกับ สกุลชัย เอ็กชิดิคอนยิม.....116ป. เชียร์แดงครับ

คู่ที่ 3 มนต์ขาว ช.จันทร์มณี พบกับ เก่งสยาม สจ.มนตรี.....125ป. เชียร์น้ำเงินครับ

คู่ที่ 4 สะท้านฟ้า ซากามิ(ป้องกันแชมป์ รุ่นแบนตั้มเวท) พบกับ ดีไซน์ ราชานนท์.....118ป. เชียร์แดงครับ

ทั้งหมดเหล่านี้เป็นการชื่นชอบและชื่นชมส่วนตัวนะครับ