หัวข้อ: รอบรั้วบ้านมหา ฉบับที่ 3

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เกาะติดฮั่วบ้านมหาคะ เข้ามาตลอดเลยหล่ะเข้าทางสมาร์ทโฟน บ่ฮักกะซาง เหอๆๆ อิ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    พ๊อต ห้องกล่องเพลงบ้านมหา คือสิเบิ๊ดอายุแล้วเนาะครับ... เห็นขึ้นว่า "สถานีขัดข้อง"

แต่พี่น้องสามารถฟังเพลงได้ตามปกติ ดีเจบ่สามารถจัดเพลงได้ .............

เอาเป็นว่าเจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการเด้อครับ.....เมื่อสถานการณ์ปกติแล้วจั่งพ้อกันครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมือสอง วัดไทร
    ถึงน่องสิพึ่งเข่ามาได้บ๊อด๋น แต๊กะภูมิใจครับที่ได้มีโอกาสมาอยู่ร่วมชายคาบ้านมหา ดอทคอมขอบพระคุณทุกๆท่านครับที่ให่การต้อนรับดีเอาเหลือ ด๋นๆสิได้แว๋มาหยามถามข่าวกันเนื่องจากมีงานประจำนำครับ หวังว๋าคงสิมีโอกาสได้พ่อพี พ่อน่องไทบ้านมหา ซู๋ผู่ซู๋คนน๊อครับ :*-:*-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนของหัวใจ
    กล่องเพลงกะมีหมดอายุปานปลากระป๋องน้ำท่วมน้ำค่ะ จั่งได๋กะเป้นกำลังใจให้ดีเจบ้านมหาทุกท่าน ขอบคุณที่นำเสียงเพลง ลำม่วนๆมาฝากแต่เปิดบ้านมา หวังว่าคงสิกลับมาคือเก่าแม่นบ่ค่ะท่านผู้บริหารระดับปลายตาล :*-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปั้ม อาภัพ
    มีพลพยานาค สบายไปแปดอย่าง ขอบคุณสำหรับข่าวสารคับผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    ยังรักและคิดถึง บ้านมหาเสมอจ้า ตอนนี้น้องก้องเป็นหนุ่มแล้ว กำลังชน น่ารักจ้า เหลือแต่ลุงพล ยังไม่มาหาน้องก้องเลย ว่าง ๆ แวะมาหาน้องก้อง บ้างนะครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ครับ ถ้าเดินทางมาขอนแจ่น สิมาแวะเด้อครับ งวดก่อนไปหลัง ม.ขอนแจ่น กะบ่ได้แวะ ย่อนตาลาย อิอิ

Tags for this Thread