หัวข้อ: ในความสำเร็จของลูกที่แม่เฝ้ารอ

ในความสำเร็จของลูกที่แม่เฝ้ารอ

หากเพื่อนๆยังจำสะใภ้อิสานคนนี้และสองหนุ่มน้อยได้

จากการที่หายไปนานพอสมครนเพราะงานสังคมที่รัดตัว (พูดให้หรู)

ในวันนี้นำภาพของความสำเร็จของหลานชายมาฝากคะ ปีนี้เสี๋ยบิ๊ก จบการศึกษาแล้ว

นำความภาคภูมิใจมาให้แม่เช่นเคย ด้วย Award for creative Development

Photography

ลูกทั่งสองไม่เคยทำให้แม่ผิดหวังเลย ทุกก้าวเดินของลูกที่สวยงาม ใจใจมีคุณธรรม ตั่งมั่นในพุทธศาสนา มีเมตตา ช้วยเหลือผู้อื่น

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    ยินดีด้วยค่ะพี่นิ ก็พอเห็นผลงานของน้องเค้าทั้งสองคนมาตลอด
    แบบนี้คุณแม่เป็นปลื้มเลยนะคะ ^^

ทุกครั่งที่มีงานแสดงภาพ ในลอนดอลจะต้องมีภาพของ สิทธา ออกโชว์เสมอต่อไปนี้

เยี่ยมมาก

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะคุณนิ ปลื้มและภูมิใจแทนจริงๆค่ะ
    คุณนิเลี้ยงลูกได้เก่งมากค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    ขอชื่นชมและขอแสดงความยินดีนำเด้อจ้า คุณแม่ก็เก่งที่เลี้ยงลูกได้ดีค่ะ และคุณลูกๆ ก็เก่งที่นำความรู้สรรค์สร้างนำพาความสำเร็จและความภาคภูมิใจมาสู่ครอบครัว