หัวข้อ: ขจัดกลิ่นเหม็นเครื่องล้างจาน แบบง่ายๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ขจัดกลิ่นเหม็นเครื่องล้างจาน แบบง่ายๆ

สวัสดีจ้าพี่น้องที่ฮักบ้านมหา ตื่นแล้วคะแม่ครัวหัวฟู วันนี้ก็มีเคล็ดลับวิธีขจัดกลิ่นเหม็น
    กลิ่นอับ เครื่องล้างจานแบบง่ายๆมาฝากจ้า ก่อนเปิดสวิทเครื่องล้างจาน เติมน้ำส้มสายชู
    ประมาณ 4-5 ช้อนโต๊ะ เทกระจายไปรอบแล้วก็กดสวิททำงานพร้อมล้างจาน แค่นี้เรากลิ่น
    เหม็น อับ ก็ไม่มีแล้วจ้า เครื่องก็สะอาดขึ้น ประโยชน์ของน้ำส้มสายชูมีมากมายลองดูนะคะ

ขจัดกลิ่นเหม็นเครื่องล้างจาน แบบง่ายๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 22-06-2014 at 21:08.
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ขอบคุณครับ 5555...ถ้าพ่อครัวบ้านนอกบ่ไฮเทคฯ
    ที่ต้องทำตัวเป็นเครื่องล้างจานเองหล่ะครับเจ้จะทำฉันใด
    ช่วยวานบอก ต้องมีตัวช่วยไหม

Tags for this Thread