หัวข้อ: วันนี้พงษ์ศักดิ์เล็กป้องกันตำแหน่งที่ญี่ปุ่นช่วยเชียร์ลูกหลานชาวอี่สานด้วยครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ โป้ยก่าย

วันนี้พงษ์ศักดิ์เล็กป้องกันตำแหน่งที่ญี่ปุ่นช่วยเชียร์ลูกหลานชาวอี่สานด้วยครับ

วันนี้พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิแดงยิม จะขึ้นชกป้องกันตำแหน่งแช่มโลกมวยสากลรุ่น จูเนียร์ฟายเวทสภามวยโลก WBC ที่ประเทศญี่ปุ่น เวลา 15 .00น ท่านใดที่อยู่ประเทศญี่ปุ่นถ้าอยู่ใกล้อย่าลืมไปให้กำลังใจด้วยนะครับ ในฐานะลูกอี่สานหลานหญ่าโม ถ่ายทอดสดช่อง 7 สีอย่าลืมเชียร์นะครับ
    จงเอาชนะในความยาก มิฉะนั้นความยากจะชนะท่าน

maxlinee
    Guest

Re: วันนี้พงษ์ศักดิ์เล็กป้องกันตำแหน่งที่ญี่ปุ่นช่วยเชียร์ลูกหลานชาวอี่สานด้วยครับ

บ่ แม่น 16.00 น. ตี้ครับ ผมหย่างออกไปหาเบิงว่องหนึ่ง นี่ บ่ทันเล่น

เป็นกำลังให้อยู่แล้วครับ แนวมักปานนี้

แม่นแต่มวยไทยแฮ่งแต่มักแฮง

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

Re: วันนี้พงษ์ศักดิ์เล็กป้องกันตำแหน่งที่ญี่ปุ่นช่วยเชียร์ลูกหลานชาวอี่สานด้วยครับ

กำปั้นข้าวเหนียว แฮงดียุแล้ว สุ้ๆๆๆ คะ....
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ได้แต่ส่งใจหนี่แหล่วไปเชียร์ อยู่ไกลโพดเนาะ สู้ๆๆจ้า
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่