...มาช้ากั่วหมู่แหน่จักหน่อย แต่กะอยากเอามาฝากค่ะ...(อย่าพึ่งเบื่อเด้อ พี่น้อง)....

@...อีกบรรยากาศ งานแห่เทียนอุบลฯ..(ช้ากั่วหมู่แหน่เด้อค่ะ)..@

.....ไปงานแห่เทียนพรรษาที่อุบลฯ เป็นครั้งแรก อลังการ ออนซอน อีหลีค่ะ....
@...อีกบรรยากาศ งานแห่เทียนอุบลฯ..(ช้ากั่วหมู่แหน่เด้อค่ะ)..@

..........ผู้คนจากหลายๆ ที่ มาชมความงามของเทียน...........

................"ใบตองกับเทียน" เข้ากันอีกแบบ ...................