หัวข้อ: วิธีทำให้มือนุ่ม..

ส.มักม่วน
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน วิธีทำให้มือนุ่ม..

เอาโลชั่นถนอมผิวที่เราใช้ปกตินี่ล่ะค่ะ เทลงบนฝ่ามือผสมน้ำตาลทรายเล็กน้อย แล้วทาให้ทั่วมือ(ลูบๆๆให้มันทั่วเด้อจ้าลูบไปเรื่อยๆ ) ซักประมาณ 5-10 นาทีนะคะ แล้วล้างออก มือเราจะนุ่มขึ้นกว่าปกติ
    **หมายเหตุ:ถ้ารู้สึกว่ามันข้นไปให้เอาน้ำใส่เล็กน้อยนะคะ สาวมักม่วนลองแล้วเด้อจ้าได้ผล ครับผม

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ลูบเบาๆ หว่าติ ทาแล้วกะอย่าลืมล้างออกเด้อ เดี่ยวมดซิมาักัด

โอ้ย..เผลอลูบผมซ้ำ หว่าแม่นเยล เว้ย...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    อันนี้กะดี สูตรไม่มากแถม คนเอามาฝากก้อบอกว่าได้ผล สิลองคะ อยากมีมือหนุ่ม จับมีดหลายย้านมือด้าน ฮ่าๆๆ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ euro
    จะลองทำดูค่ะ สูตรของเราเอาน้ำผึ่งกับน้ำตาลทรายก้อ ok นะ
    Warum kommt meine liebe nicht bei dir an

ส.มักม่วน
    Guest
    สิลองสูตร น้ำผึ้งกะน้ำตาลเบิ่งเด้อค่ะ ขอบคุณหลายๆจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์

มีวิธีเฮ็ดให้หล่อขึ้นบ่ครับ ::)

แต่วิธีเฮ็ดให้ขี่ฮ่ายลง บ่บอกกะได้ครับ ผมเก่งแล้ว อิอิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม
    ลูบเบาๆ หว่าติ ทาแล้วกะอย่าลืมล้างออกเด้อ เดี่ยวมดซิมาักัด

โอ้ย..เผลอลูบผมซ้ำ หว่าแม่นเยล เว้ย...

ก๊ากกกกกก เพิ่งมาเห็นมุขขำขันของเจ้าของเว็บ ก๊ากกกก ขอขำอีกรอบ ;d
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: