หัวข้อ: ดีเจแหมบ - นิทานก้อม ฝันเห็นกบ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

ดีเจแหมบ - นิทานก้อม ฝันเห็นกบ

ดีเจแหมบ - นิทานก้อม ฝันเห็นกบ
    [WMA]jolo/Kom/003.wma[/WMA]

จักสิได้หัวนำอยู่หรือบ่กะบ่จักเนาะครับ ลองฟังเด้อครับ ถ้ามักสะทะยอยมาลงให้ฟัง เด้อครับ

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมฆ เมืองน้ำดำ
    สุดยอดครับ123จ๋อมเอิ้กกกกกกก!!!!!!!

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    งวดที่ 16 ต.ค เลขที่ออก 1 2 3 จ๋อม 555555 ก๊ากกกกกกก
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

NAI 2511
    Guest
    อยากได้เทป หรือเป็น Cd ของดีเจแหมบ ที่เป็นนิทานก้อม ที่มีเป็นหาบๆ ไม่ทราบว่าท่านดีเจแหมบยังพอจะเหลืออยู่ไหม เพราะเคยชื้อมาฟังอยู่ สองหาบ แล้วมันหาย เนื้อเทปไม่ค่อยดีเท่าไหร่ มันยืดนะค่ะ...พอจะบอกจุดที่วางจำหน่ายได้ไหมค่ะ..แต่ก่นเคยยชื้อที่ราชบุตร บิ๊กซี อุบล...แต่เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้ว....บอกหน่อยนะค่ะ.....

ศึกษาหาความรู้
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

Tags for this Thread