หัวข้อ: คอสุราฟังทางนี้ .(เคล็ดลับออกไปกินเหล้าโดยเมียไม่บ่น)

สะเราะกราว
    Guest

คอสุราฟังทางนี้ .(เคล็ดลับออกไปกินเหล้าโดยเมียไม่บ่น)

สมัยตอนผมไปดื่มเหล้ากับรุ่นพี่ที่ทำงานนะ...ภรรยาผม(หรือเมียนั่นแหละ)ชอบโทรตามตลอดเลยกลับบ้านก็บ่น..ฮุ้ย..เบื่อจัง..(แฮๆๆบ่นในใจนะ..เดียวเมียได้ยิน)มีอยู่วันหนึงเลิกงานก็เหมือนเดิมครับ..ตั้งวงสักพักใหญ่ๆเสียงโทรศัพท์ดัง...เซ็งเลยอะ....พี่โจ้.เฮ้ย
    (พี่ที่ทำงาน.ลูกพี่ใหญ่.)อะไรวะเนี๊ย..ไอ้ตั้ม(ชื่อผมเอง)เมียเอ่งเนี๊ย..ตามตลอดเลยนะ
    เอางี้เอ่งอยากให้เมียไม่บ่นไหมวะ...อืมม.อยากสิพี่..แบบไหนว่ามาเลย...ง่ายๆๆ
    เองเมากลับบ้านไปนะ..อาบนําให้เรียบร้อยแล้วเข้านอนแล้วก็......ปฎิบัติภารกิจหรือว่าทำการบ้านนั้นแหละ..แต่แบบธรรมดาไม่เอานะ..เอาแบบพิสดารติดเทอร์โบเดินเครื่องเต็มที่
    เอาแบบซาดิสๆๆ..แบบที่ไม่เคยทำมาก่อนนะเลยนะ..ฮืย..จะดีหรือพี่..เอาน่า..เองเชื่อพี่แล้วจะรุ้ง...อิอิๆๆ แต่มีข้อแม้ว่าหลังจากนั้นนะเองไม่ต้องมากินเหล้ากับพี่นะ..อ้าวว..ทำไมละ..เองเว้นไปสัก5-6วัน แล้วกลับบ้านตอนกลางคืน ก็อย่าทำอะไรเด็ดขาดนะ(หมายถึงการบ้านนะ)อืม...แล้วเจอกันอีกอาทิตย์หนึ่งนะ..ไปเองกลับบ้านไปแล้วเดียวเมียก็โทรมาอีกหรอก..และแล้วก็มาถึงกลับบ้านผมทำตามพี่โจ้บอกทุกอย่างเลย....อิๆๆ
    ผ่านมาได้สักประมาณ3-4วัน..ผมกลับบ้านปกติ...เมีย..อ้าว.ว.พี่กลับมาแล้วเหรอ.อือ.
    วันนี้กลับมาเร็วจัง...เอ่ะ.วันนี้พี่ไม่ออกไปกินเหล้าเหรอ..อิๆๆๆเกินคาด...แฮๆๆแค่ขำๆนะคับ ไม่มีลิขสิทธิ์คับ...::);d

khwan16
    Guest
    เหล้าทำให้คึกหลายปันนั่นบ่