อยากทราบวีธีการสร้างแผ่น Windows XP + ติดตั้งโปรแกรมอัตโนมัติ (แบบแผ่น Quick 83 หรืออื่น ๆ) ครับ ไม่ทราบว่าพี่จอร์จได้ลองทำดูบ้างหรือยังครับ คือผมมีความจำเป็นต้องลงวินโดว์บ่อย ก็เลยอยากสร้างแผ่น วินโดว์+ติดตั้งโปรแกรมที่จำเป็นไปพร้อมกันเลย จะได้ไม่ต้องมาลงทีละโปรแกรมครับ ไม่ทราบพี่จอร์จพอจะชี้แนะได้ไหมครับ ขอบคุณมาก

อยากทราบวีธีการสร้างแผ่น Windows XP + ติดตั้งโปรแกรมอัตโนมัติ

อยากทราบวีธีการสร้างแผ่น Windows XP + ติดตั้งโปรแกรมอัตโนมัติ