หัวข้อ: ขอความร่วมมือ เลี่ยงการโพสต์ช่วงจราจรหนาแน่น

รับแซบคะรับท่าน พ่อใหญ่
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ปิดรับสมาชิกชั่วคราวเด้อครับ....ตอนนิ ระบบทำงานหนักอิหลี

บุ๋ยย...โทษฐานมาเอิ้น พ่อตู้แม่ตู้ มื้ออื่นบ่หลับบ่นอนแล้วหละ หลื่นความคนคักๆ ลุกขึ้นมาโพสต์ยามเพิ่นห้ามหนี่หละ แม่ตู้จำเวลาบ่ได้::)
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

รับทราบจ๊ะ

รับทราบจ๊ะ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม รับทราบจ๊ะ
    ช่วงที่มีจราจรหนาแน่น กะสังเกตุได้จากสถิติผู้ออนไลน์ ด้านล่างเด้อครับ
    ปกติกะช่วงเวลา 13.30 - 17.00 น.(เวลาในไทย) ประมาณ นี้ละครับ

ขอบคุณหลายๆครับ ที่ให้ความร่วมมือด้วยดี 8)
    ตอบ....รับทราบ...แต่บ่เฮ็ดนำได้บ่น้อ...กะน้องใหม่ไฟแรง...สิเล่นตลอด 24 ช.ม.คือลูกทุ่งเพลงฮิตตลอด 24 ช.ม.น่ะ....อิอิอิ (ล้อเล่น)

ว่าจังได๋กะว่าตามกันเน๊าะ...พี่ ๆ น้อง ๆ สิบ่ให้อยู่นำเน๊าะ...(ช่วงนั้นมันเข้าระบบบ่ค่อยได๋นำล่ะ...ถ้าเข้าได้คงจะบอกฟังหรอก...กะดูชือกะสิรู้แมนบ่ว่าเด็กดื้อกะดื้อสมชื่อนั่นล่ะ...อิอิอิ)...เขาเรียกว่าเล่นโสตายน่ะ...มื้อคืนกะหลับคาคอมซะงั้น..55555
    Kiss

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    มาตรการนี้สงสัยต้องนำมาใช้อีกแล้วละครับ เพราะเมื่ออาทิตย์ก่อนมีมื้อหนึ่ง
    ระบบล่มช่วง บ่ายสามสี่โมงแลง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนห้วยค้อ เมืองพล
    ขอบคุณที่แจ้งเตือนครับ สงสัยเหมือนกันว่าบางครั้งโพสต์หรืออัพไม่ขึ้นเลย....

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    รับทราบจร้าท่าน.. หากว่าอยู่คือเข้าบ่ได่ บาดได๋แท้ เซิร์ฟเวอร์เอ่อเร่อ เนาะ ..ปร๊าดดดด ดังใหญ่แล้วบ้านเฮา.. ฮ่าๆๆๆ
    มองต่าง..อย่างปลง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    » ผู้ใช้-ออนไลน์: 1,414
    เป็นสมาชิก 21 คน และบุคคลทั่วไป 1,393 คน

บ่าวจัย, aekklin2523, jobloi*, orathai, ข้าวเหนียวกะหมูปิ้ง, คนตระการ...+,
    ครูไทยไกลบ้าน, จ่าลาศ+, ทิดจ่อย+, บักขามป้อม*, บ่าวกุดชุม+, บ่าวพรรณานิคม,
    บ่าวเมืองน้ำดำ, พ่อโชกุน, สาวอุดร, หนุ่มคันนา, หนุ่มสกลคนร้อยเอ็ด, หล่อร้อยเมตร+,
    อ้อมแอ้ม, อ้ายบ่าวสุรินทร์+, เขียดจะนา
    สถิติผู้ใช้งานออนไลน์พร้อมกันมากที่สุด 3,122 คน, เมื่อ วันที่ 02-01-2010 เวลา 04:33 PM

ทุกมื้อนี้เกือบสองพันตลอดเลยครับอ้ายเตรียมรับมือเลยครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    รับทราบคับ ปกติกะบ่ค่อยได้โพสยุแล้วคับผม แต่จอบนะเป็นเรื่องปกติคับ อิอิ
    บาดนี่สิเริ่มจอบคือกันหละ หลังจากที่ถืกจอบโดยกลุ่มคนมุมมืด(ปั๊มฮ่าง) เดี๋ยวนี่มีไฟไห่แล้วละว้า อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    รับทราบและจะปฏิบัติจ้า

Tags for this Thread