หัวข้อ: ขอเชิญลงทะเบียนร่วมงานพาแลง 3

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ว่างเปล่า
    เสียดายครับไปนำบ่ได่ ติดงาน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แป้งป๋อง
    เป็นตาม่วนเนาะจ้า เป็นตาไปยากแท้ ไกลโพดด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ แป้งป๋อง
    เป็นตาม่วนเนาะจ้า เป็นตาไปยากแท้ ไกลโพดด
    แล้วท่านอยู่ใสละครับ แนวเพิ่นมาแต่ ตปท.กะหยังมาดอกครับบ่ไกลดอกซำนี้
    มาๆมาม่วนนำกันสาวแป้งป๋อง งานบุญบ้านเฮามาซอยกันเด้อครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

Membership renewed สัญลักษณ์ของ บ่าวจ้ำ
    ขัวข้วมของหนองคาย
    บล็อก
    2

เศร้าซึม กราบขออภัย

ตามที่จ้ำได้ลงชื่อร่วมงานพาแลงไว้
    คาดว่าสิได้ไปครับ...แต่
    พอจะถึงวันงานจริงๆจ้ำกลับบ่ว่างเลย
    เพราะตรงกับวันวาเลนไทน์และตรุษจีน
    จ้ำต้องแล่นส่งดอกไม้หลายจังหวัดให้ทันวันวาเลนไทน์เพิ่น
    จั่งมากราบขออภัยทุกคนไว้...ขอโทดอีหลีครับ

......ธุจ้าธุจ้าธุจ้า..............

........คนรักของดอกไม้...........
    ..Dreams it, Believe it, Do it..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ apichat
    ต้องกล่าวคำขอโทษกับพี่น้องชาวบ้านมหาทุกท่าน
    ที่กระผมบ่สามารถที่จะไปร่วมงานพาแลงได้ครับ
    จึงต้องขอถอนตัวครับ เหตุผลเนื่องจากงานครับ
    ต้องเดินทางไปต่างแดนกับทางบริษัทในวันที่
    12-15 กุมภา กะเลยอดไปม่วนกับพี่น้องครับ
    ไว้โอกาสหน้าครับจะไปร่วมด้วยให้ได้
    ฝากไว้ก่อนน่ะโอลานธุจ้าธุจ้าธุจ้า

Tags for this Thread