หัวข้อ: กำลังใจที่เธอไม่รู้...ซ้อนอยู่ที่ใจ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

กำลังใจที่เธอไม่รู้...ซ้อนอยู่ที่ใจ

ขอฝากกำลังใจสั้นๆและมีความหมาย..เจ้าค่ะ
    V
    V

น้ำรินฝากเพลงนี้ให้..คน..คนนั้นเจ้าค่ะ..
    ...ขอให้รู้ว่าน้ำรินให้กำลังใจ..คุณเจ้าค่ะ

V

V
    ก็ไม่ทราบว่าจะฝากความคิดถึง...
    ...ไปทางไหนนอกจากบ้านมหาแห่งนี้เจ้าค่ะ

V

V
    น้ำรินขอให้กำลังใจคุณ...
    ...นะเจ้าคะหากคุณได้มาฟังเพลงนี้แล้ว

V

V
    จงรับรู้ด้วยว่าน้ำรินให้กำลังใจ....
    .....คุณตลอดเวลาเจ้าค่ะ

V

V

คิดถึงเจ้าค่ะ+กำลังใจ
    ....+ห่วงใย ตลอดเวลาเจ้าค่ะ

V

V

น้ำริน
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    [WMA]http://www.fileden.com/files/2009/10/14/2602199/Chai%20Thi%20Thoe%20Mai%20Ru.mp3[/WMA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 31-10-2009 at 09:00. เหตุผล: แก้คำผิด

กำลังใจที่เธอไม่รู้
    ฉันแอบยิ้มอยู่รู้บ้างไหม
    สิ่งที่เธอหยิบยืนให้
    มันสุขใจเมื่อได้รับจากเธอ