หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 45 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5678917 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: ขอเชิญลงทะเบียนร่วมงานพาแลง 3

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    หางเครื่องคชุดเก่า

มารายงานโต จ้า

งานได๋มีงานเลี้ยง บ่ต้องเอิ้น

เมรี 1 ที่ ส่วนกิ๊ก จ่ายเอง

บ่รับค่าจ้าง ขอให้มี เครื่องดื่ม อิอิ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    รายชื่อที่ลงทะเบียนแล้ว
    1. พาหย่าวหน่าฮ้านโดย...วมต. ชาญน้อยเมืองอุบล
    2. ดีเจพล พระยาแล
    3. ดีเจเด็กน้อยน่ารัก
    4. มือพิณน้องใหม่ มาพ้อม พิณตัวเก่ง
    5. บ่าวยางตลาด
    6. ติ๊กต็อค
    7. ป๋าเซียงน้อย
    8. กำนันเอ๋(คนตระการ)
    9. คนไกลบ้าน2009
    10. แมงสะดิ้ง
    11. sert1964
    12. ผู้ก่อการรัก
    13. จอหอ 52
    14. ยายหนุซิง
    15. พระเจ้าตา (หน้าม้าหลอยมอบดอกกุหลาบให้ยายหนุรอบมิดไนท์ )
    16. น้องแนน (ผู่ติดตามมาเช็ดฮากยายหนุ)
    17. น้องณัฐ ( ยายหนุสิลากบักลุกหล่าไปนำเพื่อสิให้มันพาอี่ผ่อมันกลับบ้าน)
    18. ต่วง
    19. ผุบ่าวเปงจาน
    20. มิกกาเซ่ (พาหมู่เซรอบงาน)
    21. ไก่น้อย (อิอิ)
    22. สาวพุเตยจ๊า (ต้องทำเรื่องขอวีซ่า ตะ เนิ่น ๆ )
    23. มัณฑนา
    24. คำบัง
    25.เขมราฐ come from Ubon
    26. อบต.จัย
    27. ติ๊ก(chutimol)
    28. พี่แจง (ธิดายาเย็น) come from Ubon
    29. จารย์จอน(Jcomp)
    30. จ่าลาศ
    31. ฝนหลวง (พ่อน้องเดียร์ )
    31. maanoy 3
    32. อ้ายหล่อ (อั่นนี้บ่ทันมาลง ข่อยกะลงให่เอง ) come from Ubon
    33. ซายหล่าขาเดฟ (อั่นนิกะลงให่เองคือกัน )
    34. ไอ้เก่ง คนเลย
    35. kung สาวขอนแก่น :heart: นักรบหัวใจ สำรองที่ ไว้ก่อนได้บ่จ้า 2 ที่
    36. karakat ลงทะเบียนนำจ้า ไปแน่นอนจ้าเพราะรถเข้าบ้านสะดวกแล้วจ้า
    37. สาวผู้ฮ้าย เมรีที่รัก
    38.
    39.
    40.
    41.
    42.
    43.
    44.
    45.
    46.
    47.
    48.
    49.
    50.

สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเคน
    อุบลฯ เมืองดอกบัวงาม
    ฟ้าวมาจองคือกันครับ ย้านบ่ทันเพิ่น ปีที่แล้วพลาดไป หาหม๋องปูเสื่อ ปูสาดไว้ก่อน

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย
    โอ่ะ ปร๊าสสส เกือบมาบ่ทันหมู่ อิอิอิ จองหนึ่งเก้าอี้เด้อครับผม

ฝากใจไปร่วมงานคือเก่าจ้าปีนี้ ขอให้งานพาแลงผ่านไปด้วยดีและขอให้พี่น้องทุกคนม่วนซืนเด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24

รายชื่อที่ลงทะเบียนแล้ว

1. พาหย่าวหน่าฮ้านโดย...วมต. ชาญน้อยเมืองอุบล
    2. ดีเจพล พระยาแล
    3. ดีเจเด็กน้อยน่ารัก
    4. มือพิณน้องใหม่ มาพ้อม พิณตัวเก่ง
    5. บ่าวยางตลาด
    6. ติ๊กต็อค
    7. ป๋าเซียงน้อย
    8. กำนันเอ๋(คนตระการ)
    9. คนไกลบ้าน2009
    10. แมงสะดิ้ง
    11. sert1964
    12. ผู้ก่อการรัก
    13. จอหอ 52
    14. ยายหนุซิง
    15. พระเจ้าตา (หน้าม้าหลอยมอบดอกกุหลาบให้ยายหนุรอบมิดไนท์ )
    16. น้องแนน (ผู่ติดตามมาเช็ดฮากยายหนุ)
    17. น้องณัฐ ( ยายหนุสิลากบักลุกหล่าไปนำเพื่อสิให้มันพาอี่ผ่อมันกลับบ้าน)
    18. ต่วง
    19. ผุบ่าวเปงจาน
    20. มิกกาเซ่ (พาหมู่เซรอบงาน)
    21. ไก่น้อย (อิอิ)
    22. สาวพุเตยจ๊า (ต้องทำเรื่องขอวีซ่า ตะ เนิ่น ๆ )
    23. มัณฑนา
    24. คำบัง
    25.เขมราฐ come from Ubon
    26. อบต.จัย
    27. ติ๊ก(chutimol)
    28. พี่แจง (ธิดายาเย็น) come from Ubon
    29. จารย์จอน(Jcomp)
    30. จ่าลาศ
    31. ฝนหลวง (พ่อน้องเดียร์ )
    31. maanoy 3
    32. อ้ายหล่อ (อั่นนี้บ่ทันมาลง ข่อยกะลงให่เอง ) come from Ubon
    33. ซายหล่าขาเดฟ (อั่นนิกะลงให่เองคือกัน )
    34. ไอ้เก่ง คนเลย
    35. kung สาวขอนแก่น นักรบหัวใจ สำรองที่ ไว้ก่อนได้บ่จ้า 2 ที่
    36. karakat ลงทะเบียนนำจ้า ไปแน่นอนจ้าเพราะรถเข้าบ้านสะดวกแล้วจ้า
    37. สาวผู้ฮ้าย เมรีที่รัก
    38. บ่าวเคน
    39. เจ้าซายหรีดน้อย
    40.
    41.
    42.
    43.
    44.
    45.
    46.
    47.
    48.
    49.
    50.
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวต้นฅนมุกดาหาร
    ..."มุกดาหาร"...
    ผมอยากไปร่วมนำยุครับ....แต่ถ้ารอเคลียร์งานทางพี้ก่อน...แล้วสิมาให้คำตอบอีกรอบครับ...ว่าแต่เปิดลงทะเบียนฮอดมื้อได๋ครับอ้ายพล

บล็อก
    24

แผนดำเนินงานจัดงานพาแลง 3

http://www.baanmaha.com/community/แผ...ง-3-a-28463/

แผนดำเนินงานจัดงานพาแลง 3 กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล แผนดำเนินงานจัดงานพาแลง 3
    แผนการดำเนินงานจัดงานพาแลง ครั้งที่ 3 ประจำปีพุทธศักราช 2553

วันเสาร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553

* สำรวจข้อมูลร้านอาหารที่เห็นควรจัดงานพาแลง ครั้งที่ 3 (ห้วง พ.ย. – ธ.ค.52)

* ประชุมสมาชิกบ้านมหา คุ้มสามเสนสัมพันธ์ เพื่อลงมติ, ปรึกษาหารือ, แบ่งงานรับผิดชอบ (ห้วง ธ.ค.52)

* แจ้งเมนูอาหารเพื่อให้พวกเราลงมติเลือกเมนูอาหารโดยเสียงส่วนใหญ่ (ห้วง ม.ค.53)

* เปิดให้พวกเราลงทะเบียนเข้าร่วมงาน (ห้วง ธ.ค. - ก.พ.53)

* สรุปยอดผู้เข้าร่วมงานให้พวกเราทราบ และแจ้งยอดพร้อมเมนูอาหารให้ทางร้านอาหาร (5 - 10 ก.พ.53)

* แจ้งกิจกรรมเพื่อให้พวกเราร่วมแสดงความคิดเห็น, ร่วมนำเสนอ, ร่วมแจม และ....

* เปิดลงทะเบียนให้พวกเราที่มีความประสงค์จะร่วมกิจกรรมนันทนาการ, กีฬาพื้นบ้าน การละเล่น (ภาคกลางวัน)
    (ห้วง 6 – 10 ก.พ.53)

* สรุปยอดสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมนันทนาการ, กีฬาพื้นบ้าน, การละเล่นภาคกลางวัน (11 ก.พ.53)

* ประชุมกำหนดการ ครั้งสุดท้าย (ใคร, ทำอะไร, ที่ไหน, เมื่อไร, อย่างไร) (ห้วง 8 - 12 ก.พ.53)

* ห้วงเวลา และกำหนดการ อาจเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม
    --------------------------------------------------------------------------

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    อยากไปร่วมอยู่ค่ะแต่เจ้านายบ่ว่างเลยค่ะ
    ส่งไปใจคือเก่าล่ะจ้า ยังฮักคือเก่าจ้าบ้านมหา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เสือ
    คึอยู่ใกล้บ้านผมคักแทะล่ะครับ...
    ขับ15นาทีฮอดแม๊ะ..ไผบ่มีหม่องนอน ผมยินดีเปิดบ้านเด้อครับ มีสองห้องยังว่าง ยังบ่มีคนเช่า แต่ไปปัดกวาดเอ๋าเด้อ..สนใจอยากพัก มารับกุญแจได้เลยครับฝากใว้กับพี่สาวอยู่ปทุมฯ ส่วนเจ้าของบ้าน คึสิมาดูแลบ่ได้ดอกครับ ยากแฮง.....

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 45 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5678917 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Tags for this Thread