หัวข้อ: เรื่องที่เว็บไซต์ต้องแสดงความรับผิดชอบอย่างจริงใจ. .กับเจ้าของลิขสิทธิ์

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ความคิดเห็นของแฟนเพลงทุกท่าน ผมได้เข้ามาอ่านซึ้งจริงๆครับกับแนวคิดของพวกท่าน...โดยเฉพาะ"โก๋แจ่ม" และ ตํารวจชายแดนไต้ เยี่ยมจริงๆ ครับผ๊ม
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ubeelomkao
    Guest

ซ่างมันเถอะ

ฟังเพลงบรรเลงก็ม่วนแล้ว เพลงแกรมมี่มันจะเพราะสักกี่เพลงเชียวซ่างมันเถอะ

tonglittle
    Guest
    ปล่อยเพิ่นโลดอาว์ เฮ่าเอาหมอลำซิ่งเฮ่ามาฟังม่วนกั่วคับ
    ได่หย่าวพร้อม ฟังแล้วคึกกว่าเพลงค๊ะเจ่าอีกคับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    รับทราบเจ้าค่ะจะระวังที่ดีเอาหมอลำลงดีทคี่สุด ลัลลา

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    ซ่อยๆกันสอดส่องดูแลเด้อครับพี่น้อง..อย่าให้เกิดปัญหากับทางเวบ...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ให้เพื่อนเวปบ้านมหา รับทราบกันด้วยเด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    น้อมรับนโยบายครับบบบ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    หลานๆจ๋า หลานเว็บมาสเตอร์จ๋า บอต้องไปวอรี่ วอเต้อร์ กับเพลงของค่าย ผุได๋ดอกจ้า มาๆเดี๋ยวป้า
    จะแต่งเองร้องเอง เป็นตัวของตัวเอง ในเว็บบ้านมหาของเฮาเนาะจ้า บอต้องไปงึด อิอิอิ ว่าซ้าน
    ตัวจริงเสียงจริง แถมยังร้องมวนนะจะบอกให้ อิอิอิ ป้าก็ขอเอาใจช่วยนะจ๊ะหลาน แต่หลานก้ทำถูกต้องแล้วหล่ะจ้าป้าขอชื่นชม ป้าก็เห็นนำหลานจ้า

Tags for this Thread