หัวข้อ: หมอเดียวกัน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

พบปะพูดคุย หมอเดียวกัน

>:dซินดี้ เป็นคนสวย แต่ไม่มีความสุขกับสรีระร่างกายของตัวเอง วิ่งหนึ่งเธอจึงไปหาหมอสมศักดิ์ที่มีชื่อเสียง
    ซินดี้:คุณหมอค่ะดิฉันมีปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกเล็กค่ะ ทำอย่างไรดีค่ะคุณหมอ
    คุณหมอ:ง่ายนิดเดียวเอง แค่คุณสั่นแขนตลอดเวลา หน้าอกคุณก็จะใหญ่ขึ้นเอง
    ซินดี้:ขอบคุณค่ะคุณหมอ
    ซินดี้กลับบ้านไปด้วยความดีใจ และจะสั่นแขนทุกครั้งที่มีโอกาส วันหนึ่งบนรถประจำทาง
    ปีเตอร์ชายหนุ่มรูปหล่อเห็นแซนดี้ทำท่าสั่นแขนอยู่ จึงเข้าไปถามว่า
    ปีเตอร์:คุณครับ...คุณไปหาหมอสมศักดิ์มาใช่ไหมครับ
    ซินดี้:ใช่ค่ะ อ้าวแล้วคุณรู้ได้อย่างไร ทันใดนั้น ซินดี้ก็รู้คำตอบทันที...เมื่อเห็นปีเตอร์นั่งสั่นขาอยู่ตลอดเวลา...::)::)

devas
    Guest
    :g ข่อยสิสั่นหยังน่อหึ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ฮ่วย จิได้เริ่มสั่นแขนเจ้าของแล้วตั้วนี้ อิอิ