หัวข้อ: แนะนำการตั้งค่า พื้นที่พิมพ์ข้อความเต็มรูปแบบ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน แนะนำการตั้งค่า พื้นที่พิมพ์ข้อความเต็มรูปแบบ

แนะนำการตั้งค่า พื้นที่พิมพ์ข้อความเต็มรูปแบบ สำหรับผู้ที่คุ้นเคยการพิมพ์
    ข้อความในโปรแกรมไมโครซอร์ฟเวิร์ด MS Word เริ่มกันเลยน่ะครับ
    คลิกที่เมนู แผงควบคุมส่วนตัว >> เลื่อนลงมา คลิกที่ แก้ไขข้อมูลส่วนตัว
    หรือคลิกที่ลิ้งค์ http://www.baanmaha.com/community/pr...do=editoptions
    >> เื่ลื่อนลงมาเรื่อย จนถึงในส่วน ตัวเลือกเบ็ดเตล็ด ล่างสุดเลย แล้วปรับแต่งตามภาพ

แนะนำการตั้งค่า พื้นที่พิมพ์ข้อความเต็มรูปแบบ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เยี่ยมครับ ผมแค่พิมพ์งานเป็นแค่นั้น8)

นกขมิ้นน้อย
    Guest
    อ้ายบ่าวเอาของน้องหล่าไปซ่อนแล้ว โตหนังสืองามๆ ของน้องเฮ็ดบ่ได้อีกแล้ว

สงสัยต้องไปเฮ็ด gif เอาเด้อบาดนิ

นกขมิ้นน้อย
    Guest

ขอบคุณอ้ายบ่าวหลายหลาย เฮ็ดได้แล้วบาดนิ
    อ้ายบ่าวเฮาใจดีคั๊กเน๊าะ
    อยากสิซื้อดอกไม้ไปฝากจักดอกเด้

:g:g

หนุ่มเขื่อนอุบลรัตน์
    Guest
    ขอบคุณครับ.............

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    เคยตั้งไปแล้วแต่ว่ามันคือจั่งกลับมาเป็นคือเก่าหละบ่าน

สิได้ตั้งใหม่ยุ