หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3456715 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: ฟังเพลง ลูกทุ่ง หมอลำ หมอลำซิ่ง ลำกลอน ลำเพลิน เสียงพิณ เสียงแคน โปงลาง เพื่อชีวิต

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ปุ้ยออนไลน์ฮ้า เชิญมานั่งขำ 555
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    ตอนนี้ฅนภูไทเปิดเพลงให้ฟังอยู่เด้อครับ อยุ่ในช่วงหมอลำ ลูกทุ่ง ไผอยากฟังเพลงหยังกะไปขออยู่ห้องแชทเด้อครับ ส่วนไผสิฟังเสียงดีเจสดๆโทรไปขอเพลงกะไปฟังทางสถานี 2 ของ ดีเจ เต็มใจเธอเด้อครับ ส่วนทางนี้หย่าวตามใจดีเจครับ ดีเจท่านได๋สิจัดกะฟ้าวแจ้งชื่อมา วันเวลานำที่สะดวกนำเด้อ อ้ายบ่าวคนเดิมเพิ่นสิได้จัดผังรายการได้ถืก ช่วงนี้ฅนภูไทขอขัดตาทัพไปก่อนครับ

ปล.สำหรับดีเจบอกแนวเพลงที่ถนัดมานำกะแฮ่งดีครับ อยากให้มีหลายๆแนวครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    ขอเพลงแนครับ

ของฟังของ บรรเจิด ทองแท้

ข้าวโฮมลานสังหารใจ เด้อ

ขอเพลงแล่วกะฟังบ่ได้เน๊าะ...สิเข้าห้องแซทงานกะหลายๆ
    ไม่ได้เข้าห้องแซทแต่ถ้าเปิดแล่วฟังเพลงได้กะคือสิดีไม่ใช่น้อย...
    คนไม่มีบุญเน๊าะ...

ดีเจอ้ายปอบจ๋า..ขอเพลง "ฝากเพลงถึงเธอ"
    นะคะ...ฝากให้เพื่อน ๆ ห้องแซทที่นะคะ...
    บอกว่าคนนอกห้องแซท...ช่างเงียบเหงาจังเลย...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    เฮ้อ เป็นตาลิโตนเนาะครับเด็กน้อยกะดาย อยากฟัง
    ไปฟังที่บ้านเนาะ อิอิ อดเอาใหญ่แล่ว ::)

ฟังไม่ได้แต่กะ...อยากมาส่องเบิ่งนะ...มาให้กำลังใจดีเจจ้า
    อิอิอิ...เสียดาย ๆๆๆ ที่ฟังบ่ได้จ้า

เศร้าจ้าดีเจอ้ายเต็มจ๋า...กะต้องอดล่ะเพราะฟังบ่ได้แมะ
    ตอนนี้ฟังเพลงจาก MP 3 จ้า...อยากฟังเสียงดีเจนำแมะ
    มันได้บรรยากาศต่างกันนะ...ฮือ ๆๆๆๆๆ

เกิดอาการเจแล่วจ้า...กะง่วงนอนแล่วทีเนี้ย
    นอนดึกเด้อ...สม...ขอเพลงให้คนฟังได้ฟังก่อนนะ
    ดีเจจ๋า...ไม่รู้ว่าไผจัดอยู่ขอเพลง "หน้าจอรอสาย"
    ของพี่ต่ายจ้า...ให้ผุฟ้งได้ฟังล่ะกัน...ดีใจนำจ้า
    คนที่ฟังดี...ส่วนคนฟังบ่ได้กะเสียใจนำจ้า

ปล. แฟนพันธุ์แท้...ฟังไม่ได้กะขอนั่งเป็นหมู่คนฟังและดีเจค่ะ...อิอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    เปิดมาพ้อ บ่าวชุมชนพอดี ไปไต้หนู่พะน๊า พะนะ ม่วนๆๆๆ :g
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

อ้ายดีเจขอรับขอเพลงแนะ...กำลังใจ. - มัม ลาโคนิค...เด้อ
    อิอิอิ....รู้อยู่ว่าท่านดีเจบ่จัดให้ดอก...55555...

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3456715 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Tags for this Thread