หัวข้อ: <<<ขอเป็นกิ๊กเธอได้ เป่า>>>

<<<ขอเป็นกิ๊กเธอได้ เป่า>>>

แม้ไม่ให้เป็นแฟนควงแขนเล่น
    แต่ขอเป็นแค่กิ๊กจะได้ใหม
    ไว้วันที่เธอนั้นไม่มีไคร
    ขอเป็นหนึ่งในหัวใจได้ใหม...เธอ

คนอย่างฉันรักไครรักไม่ยาก
    แต่ไม่อยากรักไครให้ใจเผลอ
    ถ้ารักแล้วรักนั้นต้องเลิศเลอ
    รักเพ้อเจ้อ รักทำไม เป็นกิ๊กดีกว่า น๊อ<<<ขอเป็นกิ๊กเธอได้  เป่า>>>

devas
    Guest
    ซึ้งครับ มีความหมาย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์
    คิดถึงบ้างไหม
    ยามใดที่ไม่มีฉัน
    รู้สึกบ้างไหมความผูกพัน
    ที่มัดโยงใจถึงกันอยู่ทุกเวลา

แม้จะสิ้นดินฟ้า star ดับ
    The sun ลับลอบฟ้าหมดราศี
    แม้The moon สิ้นแสงแห่งราตรี
    แต่ตัวMe ยังlove you เพียงผู้เดียว

:)

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอเถียงใจขาดฮ้า ดวงดาวไม่เคยดับ พระทิตย์ไม่ลับขอบฟ้า และพระจันทร์ไม่มีแสงในตัวเอง ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ถึงจะจนพี่ก็จนอย่างมีเกียรติ (ถูกแล้วกิ๊ก)
    ถึงจะเครียดพี่ก็เครียดอย่างมีหวัง (ใช่เลยกิ๊ก)
    ถึงจะหลงพี่ก็หลงอย่างมีพลัง (โอ้กิ๊ก ซึ้ง)
    ถึงจะพังพี่ก็พังอย่างมีฟอร์ม (สุดยอดจ้า กิ๊ก)

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    กิ๊กเป็นได้แค่กิ๊กมีสิทธิ์ได้ก็แค่รัก
    และพร้อมเสมอที่จะอกหักทุกเวลา
    ถึงแม้จะรักจะรักเธอมากแค่ไหน
    ก็ต้องทำใจเมื่อภาพบางภาพมันบาดตา
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

ถึงวันนี้ ได้แค่กิ๊ก ที่ฉันเป็น

แต่สักวัน คำว่ากิ๊กของฉัน คงมีความหมาย

ให้เธอรู้ไว้ แม้โลกนี้ จะมลาย

คำว่ากิ๊ก จะไม่หาย ไปจากใจเธอ อิอิ

ถึงฉันจะมีสิทธ์ได้แค่รัก

ฉันก็พร้อมที่จะอกหักได้เสมอ

แม้คำว่ากิ๊กจะไม่มีความหมายในสายตาเธอ

ฉันก็พร้อมเสมอที่จะทำใจ:)

พี่ออมจ๋า....ไม่เห็นพี่ออมเข้าห้องแซทเลยนะ
    ไปไงบ้างสบายดีไหมน้อ...เด็กน้อยยังคิดถึงอยู่จ้า
    แล่ววันนี้พี่ออมยิ้มหรือยังนะ....ดึกแล่วจ้า...

.....หลับฝันดีจ้า....

ยิ้มแล้วค่ะเด็กน้อย คิดถึงเหมือนกันค่ะ ไม่ค่อยได้เข้าค่ะช่วงนี้ มาว่างก็ช่วงที่ คนเมืองไทยเขานอนหมดแล้วค่ะ ก็เลยไม่ได้เข้า เพราะเวลาไม่ตรงกันค่ะ และก็ทำงานหนักด้วยช่วงนี้ค่ะ ขอคุณเด็กน้อยมาก ค่ะ ที่ คิดถึงออม ยิ้มค่ะ เด็กน้อย>:d:)

บ่าวโพธิ์ศรีสุวรรณ_ช้ำรัก
    Guest
    ขอเป็นกิ๊กเทอร์ได้ป่าว(ได้สิจ๊ะ)

อย่าช้านะเดียวคนอื่นยืมไปก่อน

ขืนชักช้าที่หลังอย่ามาเว้าวอน

อย่ามัวนอนหลับอยู่คู่หมอนเด้อ

มาเร็วเร็วไวไว ให้รีบมา คนนี้ยังว่าง
    อยากมีกิ๊กเหมือนกาน

Tags for this Thread