หัวข้อ: ฟังหมอลำ หมอลำซิ่ง ลำเรื่องต่อกลอน ลำเพลิน ตลกอีสาน ดนตรีพื้นบ้าน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    สถานีนี้กำลังเปิดเพลงครับ มื้อนี้มื้อบุญครับ เลยต้องเปิดเพลงไปนำ
    ขายของไปนำ เว้ากะบ่ได้ครับ ลูกค้ามาเรื่อยๆ 5555
    เพลงสิจบ ลูกค้ามา เสียดายบ่ได้แฮ่นไมค์ ::)

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หน้าเกาหลี
    :g ม่วนหลายครับ 8) ฟ้อนใส่เกิ่น

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ม่วนค๊า 8)
    ขอเบอร์โทรดีเจ โอ๊ะ บ่แม่น ขอเพลงแหน่จ้า::)

เก็บความหลายใจไปใช้ที่อื่น ///ต่าย

สิถ่าฟังจ้า
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    จัดให้ตามคำขอครับ

เปิด ณ บัดนี้ครับผมมมมมมมมม

ขอบคุณจ้า ดีเจ อ้ายเม้า เจ้าพ่อหมอลำ...ทีเปิดเพลงม่วนให้ฟัง....
    หลับฝันดีจ้า...บาย ๆๆๆ...
    8)

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    เป็นกำลังใจให้ทุกคนจ้า....
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

โอ๊ย สน.ที่รักทำไมทั้ง สน.1 และ 2 คือพักพร้อมกันแท้...ดีเจที่รักทั้งหลาย...ง่วงนอนติจ้า....55555...ไม่ช่วยกันจัดเลยนะ...เงียบจังเลยจ้า...ไปหาฟังเพลงในไดอารีดีกว่า....ไม่ไหว

ดีเจสน.2 รถติดติเน๊าะ...อิอิอิ...หรือหลับไม่ทันตื่น...อย่าให้จัดเป็นนะ...แล่วดีเจทั้งหลายสิร้องไห้นะว่าขอเวลาฉันจัดแนะ...อย่าเหมาคนเดียวหลายนะ...5555

02.28 น. สน. 1 ปิดกะมาฟัง สน. 2 สั่นแล่วจ้า...ไม่รู้ว่าไผเป็นดี เจดอกไม่เห็นบอกชื่อเลยจ้า...เปิดเพลงเพราะจ้า...ระบบเสียงดีกว่า สน. 1 จ้า...แต่จังกะไม่รู้จ้า...เด็กน้อยชอบ สน. 1 มากกว่าจ้า...อิอิอิ...ลำเอียงนิด ๆๆๆ...อย่าน้อยใจเลยนะ...กะมีหลาย สน.โพดดอก...เลยทำให้ลำเอียง...55555

หลับฝันดีจ้า อ้ายดีเจจ๋า....บาย ๆๆๆ จุ๊บ ๆๆๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ดีเจฮ้าจากเมกานะฺ้ฮ้า อเพลงหน่อยค๊า เบอร์โทรคนเหงา ของ จั๊กจั่น คึ คึ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread