หัวข้อ: Universal XP Driver Pack DVD Edition

ฝ่ายเทคนิค และโปรแกรมอัพเดท สัญลักษณ์ของ ฟ้าสางที่บางกอก

Universal XP Driver Pack DVD Edition

Universal XP Driver Pack DVD Edition

Universal XP Driver Pack เป็นชุดรวมไดเวอร์ของฮาร์ดแวร์ต่าง ๆ ทุกยี่ห้อ ทั้งเก่าและใหม่

Universal XP Driver Pack DVD Edition Released Date: March 22, 2008
    Universal XP Driver Pack DVD Edition License: Freeware
    Universal XP Driver Pack DVD Edition Requirements: Windows All

File Size: 788 MB
    ไฟล์ที่ให้ดาวน์โหลดมีทั้งหมด 8 ไฟล์ แตกไฟล์ก็จะได้ไฟล์ ที่เป็น ISO 1.48 GB พร้อมที่จะเขียนลง DVD

ดาวน์โหลด :จาก Mediafire.com ขอแนะนำอย่าโหลดผ่านตัวช่วยดาวน์โหลด หากท่านที่ใช้ Internet Doanload Manager ขอให้กด Alt ก่อนที่จะกดปุ่มดาวน์โหลด

>> Universal XP Driver Pack DVD.part01
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part02
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part03
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part04
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part05
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part06
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part07
    >> Universal XP Driver Pack DVD.part08

Universal XP Driver Pack DVD Edition Password: farsang-it

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ tonfang
    โหลดแล้วแตกไฟร์เรียบร้อยพอเขียนเสร็จลองเปิดดูมันไม่เปิดเองนะ ทั้งๆที่มันพร้อมเขียนแล้วนะ(iso)
    จึงต้องเปิดอีกแบบมันมีอยู่สองโฟร์เดอร์ข้างในมันไม่สามารถรันเองได้

goradole2
    Guest

รอบยิ้มพิมใจ ขอบคุณ

ขอคุณมากมาก นะ ว่าแต่เอามาจากแห่งหน ตำบลใด

jibjibko
    Guest
    ขอบคุณครับ แต่ไม่ทราบว่าตั้งแต่รุ่นไหนกันคะ

ฝ่ายเทคนิค และโปรแกรมอัพเดท สัญลักษณ์ของ ฟ้าสางที่บางกอก
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonfang
    โหลดแล้วแตกไฟร์เรียบร้อยพอเขียนเสร็จลองเปิดดูมันไม่เปิดเองนะ ทั้งๆที่มันพร้อมเขียนแล้วนะ(iso)
    จึงต้องเปิดอีกแบบมันมีอยู่สองโฟร์เดอร์ข้างในมันไม่สามารถรันเองได้
    ไม่จำเป็นต้องรันเองเวลาใส่แผ่นครับ ตัวไม่ได้เลือกติดตังเองด้วย เพราะว่าหากหาเองเราจะหาไม่เจอหรอก ต้องให้โปรแกรมมันค้นหา Device จากแผ่นนี้ โดยใส่แผ่นที่เขียนแล้วลงไป.........

นายติดดิน
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน

ขอบคุณหลายๆเด๊อ อ้ายเด๊อ ;d;d;d

ศึกษาหาความรู้

Re: Universal XP Driver Pack DVD Edition

กำลังหาอยู่พอดีเลยครับ ขอบคุณมากครับ ที่นำอะไรดีๆๆมาให้พวกเราได้รู้ได้ใช้กัน

ศึกษาหาความรู้
    ใช้ดีจริงๆคับเข้ามาโหลดครั้งที่2แล้วนี่ ครั้งแรกโหลดไปโดนปล้นคับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวกระสัง
    ขอบคุณหลายๆครับอ้าย กรี๊ดๆๆๆๆ จะเอาไปลองเบิิ่งเด้อครับ เจ๋งอิหลีบ่น้อ อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ขอบคุณมากนะครับ

Tags for this Thread