หัวข้อ: ^^ฟองน้ำ ^^

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ ^^ฟองน้ำ ^^

วันหนึ่งแม่ชวนลูกชายวัยน่ารักไปอาบน้ำด้วยกัน และด้วยความไร้เดียงสาและอยากรู้อยากเห็นจึงถามแม่
    ลูก "แม่ฮับ ที่ดำ ๆ ตรงนั้นมันคืออะไรฮับ"
    แม่ไม่รู้จะบอกลูกยังงัยดีจึงบอกไปว่า "อ๋อมันคือฟองน้ำนะลูก"
    วันต่อมาลูกชายมาพร้อมกับเพื่อน ๆ
    ลูก "แม่ฮับพวกเพื่อน ๆผมเค้าอยากดูฟองน้ำครับ"
    แม่ "เอ้อ..คงไม่ได้นะลูกเพาระว่าฟองน้ำแม่หายไปแล้ว"
    หลายวันต่อมาลูกชายก็วิ่งมาหาแม่ด้วยความดีใจ
    ลูก "แม่ฮับผมเห็นฟองน้ำของแม่แล้วฮับ ตอนนี้น้าข้างบ้านกำลังเอาถูหน้าพ่ออยู่"
    :g::)

devas
    Guest
    คักหลายจอย ตลกโตนิ ตลกอิหลี 5555555555 ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

ฟ้าวไปนำเอาคืนเด้อ นำเอาผัวเดะ บ่แม่นฟองน้ำ ::)

Tags for this Thread