หัวข้อ: อ่านแล้ว ห้ามโกหกเด็กนะจ๊ะ......

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M

อ่านแล้ว ห้ามโกหกเด็กนะจ๊ะ......

ชายคนหนึ่งกำลังเปลือยกายอาบแดดอยู่ที่ชายหาด...
    ทันใดนั้นเขาก็เห็นเด็กหญิงตัวเล็ก ๆ คนหนึ่งกำลังเดินมา..........
    เขาจึงเอาหนังสือพิมพ์ที่กำลังอ่านอยู่มาปิดน้องชายข องเขา ไว้........
    เด็กผู้หญิงเดินเข้ามาแล้วถามว่า

เด็กหญิง : “มีอะไรอยู่ใต้หนังสือพิมพ์เหรอคะ ?”
    ชายหนุ่ม : "นกน่ะหนู"......
    เด็กผู้หญิงจึงเดินจากไป ชายหนุ่มค่อย ๆ งีบหลับไป
    เมื่อเขาตื่นขึ้นพบว่าตัวเองกำลังนอนอยู่ในโรงพยาบาล และรู้สึกเจ็บปวดมาก
    ตำรวจถามเขาว่า "เกิดอะไรขึ้น? "

ชายหนุ่ม :" ผมไม่รู้ ผมกำลังนอนอาบแดดอยู่
    แล้วมีเด็กผู้หญิงคนหนึ่งเดินเข้ามาถามคำถาม จากนั้นผมก็งีบหลับไป
    แล้วสิ่งต่อมาที่ผมรู้ก็คือ ผมมาอยู่ที่นี่"

ตำรวจจึงไปที่ชายหาด ตามหาเด็กหญิง แล้วถามว่า

ตำรวจ:"หนูทำอะไรชายคนนั้น?"
    เด็กหญิง : "หนูไม่ได้ทำอะไรเขา หนูเพียงแต่เล่นกับนกของเขา แล้วมันก็ถุยน้ำลายใส่หนู หนูจึงหักคอมัน ทุบไข่มัน แล้วก็เผารังมัน เท่านั้นเอง"..............

ตำรวจ:อ่านแล้ว ห้ามโกหกเด็กนะจ๊ะ......อ่านแล้ว ห้ามโกหกเด็กนะจ๊ะ......??
    ?อ่านแล้ว ห้ามโกหกเด็กนะจ๊ะ......
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    โอ้...มายก๊อด...จังซั่นล่ะมักตั๋วหลาย....อิอิ
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

อิอิ ........อ้ายโจ้ ระวังเด้อ มักตัวะเด็กน้อย อ่ะ พยาบาล บ่รับเย็บเด้ อิอิ
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

khwan16
    Guest
    บ่กล้าดอกเจ้านาย

::)ตายคักๆเหมียวพี่หัวเราะจนเจ็บท้องไปหามาแต่ไส55555+++
    เบิดกันพอดี เถิงขนาดเผาฮังเลยตี้ 55++กรรม
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    เหมียวกะหัวจนท้องแข็งคือกันหล่ะพี่ติ๋ม คึดว่าป้าดอีนางน้อยนี้คือมาโหดแท้ว้า....(เฮ็ดได้คักใจอีหลียังว่า สำหรับผู่มักตั๋ว...อิอิ)
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

HSK4MQ
    Guest
    โอ๊ยย...ตายยยยยย ดีกั่ว

หนุ่มน้อย101
    Guest
    หยึย แมนรับบ่ได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Tid Sri
    ดับแนวบ่บาดนี่ เด็กน้อยกะเด็กน้อยหน้ามึนคัก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง
    ไข่ไหม่ก่อนสุกพอดี 55555555555555

Tags for this Thread