หัวข้อ: ร่วมส่งกำลังใจให้กับ ดีเจหนุ่มหล่อ สาวสวย ของบ้านมหา ที่นี่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

ขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจ ให้ดีเจบ้านมหาทุกคน

ไอ ไอ ไอ

เลิฟ เลิฟ เลิฟ

ดีเจ ดีเจ ดีเจ

คนเป็นตะซัง เป็นกำลังใจให่ ดีเจซุคนจ้า 8) 8)
    อินเลิฟ สน.1-2 อย่างหนัก มื้อได๋ บ่ ได้ฟ้งนอน บ่ หลับ เด้อ ผุทางนี้ กะดาย ::)

DJ'p'tem DJ'p'por DJ'p'mouse DJ'p'pop DJ'p'chan Dj'tonkow' DJ'p'tukta DJ'saypha

8) 8) 8) 8) :g :g
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    ขอบคุณอ้าย เอื้อยดีเจทุกคนเด้อจ้าที่มาให้ความม่วนความชื่นในบ้านมาหา เกิดชาติหน้าให้ผู้สวย ผู้หล่อกว่าเก่าเด้อ

opore2525
    Guest
    ขอบคุณครับ สำหรับเพลงที่จัดให้

หนุ่ม สองแคว
    Guest

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ขอแสดงความยินดีที่ได้มาให้ความสุขกับเราชาวบ้านมหาค รับ

fm_93.40@hotmail.com:g:g(t
    ขอขอบคุณที่สละเวลามาเป็น ดีเจอาสา ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนเลยครับ
    และก็อยากจะมีส่วนร่วมเป็นดีเจด้วย ขอฝากตัวด้วยครับ มีคำแนะนำอย่างไรพี่ๆน้องๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ
    :) หนุ่ม สองแคว:)

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ขอบคุณ ดีเจ ทุกคนเด้อจ้า ที่มาเปิดเพลงมว่นๆๆไห้ฟัง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ โด้ไดอารี่
    ขอบคุณดีเจทุำกๆๆๆๆท่านครับ :g:g:g:g:g

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ ไอ้เก่ง คนเลย
    ได้มาห้องนี้ ยามได๋ ม่วนใจ ในยามนั้น ขอเป็นอีกแฮงใจหนึ๋ง ให้เอื้อยอ้าย เจดีย์ โอ๊ะ!!!!! ดีเจ เท่ห์ สวยหล่อ ทุกผู้ทุกคนนะครับ

:g

ท่องคำว่าทำใจ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    ขอบคุณดีเจ ทุกท่านที่เปิดเพลงม่วนๆให้ได้ฟังอย่างต่อเนื่องมาราธอนคับ :g:g:g

บ่าวเชียงเชียง
    Guest
    ขอขอบคุณดีเจหลายๆที่เสนอผลงานเพลงม่วนๆให้ฟัง

ขอเป็นกำลังใจ ดีเจหนุ่มหล่อ สาวสวย ของบ้านมหาทุกๆคนครับ อากาศเริ่มเย็นแล้ว ขอจงสุขภาพดี แข็งแรงทุกๆคนเด้อครับ

Tags for this Thread