หัวข้อ: ......หลังคืนแต่งงาน.......

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวธาตุเชิงชุม

......หลังคืนแต่งงาน.......

....เช้าวันแรก หลังคืนแต่งงาน....
    เจ้าสาวหมาดๆ ก็ถูกเจ้าบ่าวปลุกขึ้นมาฟังกฏบางข้อ ที่เขาบอกว่า 'เธอจำเป็นต้องรู้ไว้'
    สามี : 'ผมอยากทำความเข้าใจกันให้ชัดเจน อยากให้คุณรับรู้เงื่อนไขบางประการเกี่ยวกับตัวผม เราจะได้ไม่มีปัญหากันภายหลังไงครับ'
    ข้อแรก ผมจะกลับบ้านเมื่อไรก็ได้ ถ้าผมอยากกลับดึก ผมก็จะกลับดึกหรืออาจจะกลับเร็วก็ได้...ไม่มีใครมาบังคับผมได้
    ข้อสอง เมื่อถึงบ้านอาหารเย็นจะต้องพร้อมอยู่บนโต๊ะเสมอ นอกเสียจากว่าผมจะทานมาจาก ข้างนอกแล้ว
    ข้อสาม ผมจะออกไปสังสรรค์ กิน ดื่ม เที่ยวกับเพื่อนเมื่อไรก็ได้ เท่าที่ผมต้องการ
    เอาละ... มีแค่นี้แหละ คุณมีปัญหาอะไรมั้ย 'ที่รัก'
    ...เจ้าสาวมือใหม่ หายงัวเงียเป็นปลิดทิ้งเลย ก่อนที่จะยิ้มหวานแล้วตอบกลับไปว่า...
    ภรรยา : 'อ๋อ! ไม่มีปัญหาหรอกค่ะที่รัก แต่ฉันก็มีกฏของฉันเหมือนกันนะ ซึ่งคุณจะต้องรับรู้ไว้
    เช่นกัน

ที่บ้านหลังนี้จะต้องมี sex ตรงเวลา 3 ทุ่มทุกคืน 'ไม่ว่าจะมีคุณอยู่หรือไม่ก็ตาม'
    สามี : !!!!......หลังคืนแต่งงาน.......??

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

เว่าจั่งสิ อ้ายกะบ่กล้ากลับเดิกติ๊อีหล่าเอ้ย ::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    น่านสาวนี้หลอยมีกิ๊กตั้งแต่ยังบ่แต่ยงานตั๊วนี่

มันบ่แมนเจ้าสาวมือใหม่ดอกนั่น

เจ้าสาวบังเอิญดอกนี่

สาวอั่นนี่สิมักกินไปเรื่อยๆๆ คาดว่า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวธาตุเชิงชุม
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นวรัตน์
    เว่าจั่งสิ อ้ายกะบ่กล้ากลับเดิกติ๊อีหล่าเอ้ย ::)
    อิอิ ถ่าสิแต่งงานดูข้อตกลงก่อนแต่งเด้ออ้าย ::)

สิบล้อน้อย
    Guest
    555

:g

เป็นตาเมื่อยน้อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ tersanook
    ::)แบบนี้โอทีห้วมทำ ห้ามเข้ากะ เด๋วเขางอก

โอ้ย ขำ ขำ เด้อพี่น้อง อิอิ ห้ามลอกเลียนแบบ พะนะ::)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าววิทย์
    ป้าดๆๆๆ กฏของเจ้าสาวมาคือคักแท้ล่ะ สามีบ่อยู่กะตามพะนะว่า อิอิอิอิ เป็นตาย้านหลายแท้น้อ
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา