หัวข้อ: ฝากน้องซายหล่า นก ชูชัย ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจชุมชนบ้านมหาดอทคอมจักคนแนเด้อครับ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1

ฝากน้องซายหล่า นก ชูชัย ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจชุมชนบ้านมหาดอทคอมจักคนแนเด้อครับ

ขออยู่หม่องนี้หล่ะ บ่ทิ่มบ่ป๋า ไปไสดอกครับ เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ

เพลง เฮ็ดบุญความฮักบ่ขึ้น
    ร้องโดย นก ชูชัย

ฝากน้องซายหล่า นก ชูชัย ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจชุมชนบ้านมหาดอทคอมจักคนแนเด้อครับ
    [MUSIC]http://satanboon.googlepages.com/nok.wma[/MUSIC]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedon; 14-08-2009 at 22:02.

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย
    ...โอ่ว....ม่วน ซึ้ง....ตะลึง เลย...
    :g:g:g

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    :g ม่วนคักอ้าย เสียงเพิ่นอ้อนๆๆ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    เก่งอีหลีจ้า.....
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

เฮ็ดบุญความฮักบ่ขึ้นติว่า...ม่วนคัก...ม่วนจนน้ำหู น้ำตาไหลเอาโลด
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

ซ่างเว้าคือเนาะเค็ดบุญความฮักว่าซั้น ม่วนดีครับ 8)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ttoorrhh
    ปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ดครับ
    ป้าดดดดดดดดดดด.ด..ด...ด..... ม่วนดีครับ เสียงดีครับ เป็นกำลังใจให่เด้อ เอามาฟังอีกแหน่เด้อครับ 8)

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    ขอบคุณหลายๆครับครับ ที่ซอยเป็นกำลังใจให้ ;d

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แพรมน

Re: ฝากน้องซายหล่า นก ชูชัย ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจชุมชนบ้านมหาดอทคอมจักคนแนเด้อครับ

:g:gเสียงเพราะนะครับ ร้องกี่เพลงอยากได้เอาไว้ฟ้งนะครับผม:g:g

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ นิวน้อย

Re: ฝากน้องซายหล่า นก ชูชัย ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจชุมชนบ้านมหาดอทคอมจักคนแนเด้อครับ

::)ขอตินิดหน่อยนะคะ
    ขึ้นต้นมาดีค่ะ ท่อนฮุ้กให้หนักกว่านี้นะ
    คำว่ามันเจ็บปวดใจ ร้องเน้นๆ เลยค่ะ ร่องเสียงมันเสมอกันเกินไป
    ร้องคำมันยื้ดไปหน่อยคะ กระชับอีกนิดจะพอดี
    พยายาม ออกกำลังกายด้วยนะคะ ปอดไม่ค่อยมีกำลังเลยเนื้อหาโดยรวม โอเคค่ะ
    เพราะค่ะ :g:g:g

Tags for this Thread