หัวข้อ: มื้อนี้เอาสาวงามจาก ฟาร์มโชคชัย มาฝากครับ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หน้าเกาหลี

มื้อนี้เอารูปสาวงามจากฟาร์มมาฝากครับ

ผู้ใดผ่านมาทางฟาร์มกะแวะมาเที่ยวได้เด้อครับ

รูปแรกหน้าเกาหลีเป็นพรีเซนเตอร์เอง 555

มื้อนี้เอารูปสาวงามจากฟาร์มมาฝากครับ

รูปสองน้อง ๆ PR ที่น่ารัก อิอิ

รูปสามขอถ่ายสองคนกับอ้ายหน้าเกาหลี พะนะ

รูปสี่หน้าเกาหลีกะอายเป็นคือกันเด้อครับ..

เอาไว้ซ่ำนี้สาก่อนครับ อันนี้แค่โตอย่าง มาเที่ยวฟาร์มแล้วงัวแม่สาวหลายกว่านี้อีกครับ
    อิอิ

งามหลายอ้ายบ่หามาฝากน้องนำแน่
    ชะตาฟ้าลิขิต...แต่ชีวิตเป็นของข้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ miaw

รอบยิ้มพิมใจ

เป็นตาฮักแท้สาวน้อยเจ้าตินั้นคือตัวละหน้าเกาหลี::)

น้องหน้าเกาหลี..ทำงานอยู่ฟาร์มโชคชัยบ้อ...
    เดือนธันวาคม2548เอื้อยเคยไปเที่ยวยุ...มีหมู่จากเดนร์มากอยากเบิ่งฟาร์มโคนมของเมืองไทยนะจ้า เลยได้พาไป...มีโอกาสสิไปเที่ยวอีกอยู่เด้อหล่า
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนาะครับบบ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม
    งามเทิงสองคนเลยเนาะ...
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หน้าเกาหลี
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ติ๋ม เปอร์โย
    น้องหน้าเกาหลี..ทำงานอยู่ฟาร์มโชคชัยบ้อ...
    เดือนธันวาคม2548เอื้อยเคยไปเที่ยวยุ...มีหมู่จากเดนร์มากอยากเบิ่งฟาร์มโคนมของเมืองไทยนะจ้า เลยได้พาไป...มีโอกาสสิไปเที่ยวอีกอยู่เด้อหล่า
    กลับมาเมืองไทย กะอย่าลืมแวะมาเที่ยวฟาร์มเด้อครับ
    ยินดีต้อนรับครับผม...

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miaw
    เป็นตาฮักแท้สาวน้อยเจ้าตินั้นคือตัวละหน้าเกาหลี::)
    ผมนี้ล่ะครับ บ่หล่อดอกแต่หน้าเกาหลีสื่อสื่อ 555+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    บ่าวเอ้ย...ฝากถามสาวๆที่ขนาบข้างเจ้าแหน่เด้อ...ว่าเพิ่นมีแม่ย่าเป็นของเจ้าของหล่ะไป่...อยากนำเสนอหั่นน้า...อิอิ...กรึ๋ยยๆ
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าววิทย์
    ป้าดๆๆ มั่วหน้าฮ้านมาคือถามก่อนบ่าววิทย์แท้ล่ะ 555
    สาวๆคือมีแต่คนเป็นตาฮักแท้น้อ เห็นแล้วกะตาฮ้อนขึ้นมาทันทีเลย 55555:g
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

Tags for this Thread