ผู้ใดผ่านมาทางฟาร์มกะแวะมาเที่ยวได้เด้อครับ

รูปแรกหน้าเกาหลีเป็นพรีเซนเตอร์เอง 555

มื้อนี้เอารูปสาวงามจากฟาร์มมาฝากครับ

รูปสองน้อง ๆ PR ที่น่ารัก อิอิ

มื้อนี้เอารูปสาวงามจากฟาร์มมาฝากครับ

รูปสามขอถ่ายสองคนกับอ้ายหน้าเกาหลี พะนะ

รูปสี่หน้าเกาหลีกะอายเป็นคือกันเด้อครับ..

เอาไว้ซ่ำนี้สาก่อนครับ อันนี้แค่โตอย่าง มาเที่ยวฟาร์มแล้วงัวแม่สาวหลายกว่านี้อีกครับ
อิอิ