หัวข้อ: ขอเดินด้วยคน...

ขอเดินด้วยคน...

ขอเดินด้วยคน...

[fm]http://www.hotlinkfiles.com/files/1414340_zvpdb/t28_1.swf[/fm]

ขอเดินด้วยคน - ไม้เมือง

เก็บหัวใจที่ถูกความรักทิ้งขว้าง
    เดินผ่านทางที่โรยด้วยหยดน้ำตา
    ใจที่เคยมีแผลรอรักแท้เข้ามา
    ช่วยเยียวยาให้เจ็บมันจางจากไป

จนพบเธอคนที่ใจเคยมองข้าม
    คอยไถ่ถามด้วยคำบอกความห่วงใย
    วันที่มีน้ำตาถือผ้าเช็ดหน้ามาให้
    จนเธอคุ้นใจเกินกว่าที่เคยคุ้นเคย

หากวันนี้ฉันต้องรักใครอีกครั้ง
    คนร่วมทางขอเป็นเธอนั้นได้ไหมเอ่ย
    นิ้วก้อยเธอที่ยังว่างหากยังขาดคนลงเอย
    อย่ามองผ่านเลยคนที่เธอเคยช่วยใว้

ให้เป็นฉันเคียงข้างได้ไหมคนหนึ่ง
    จะไปถึงจุดหมายที่ไหนก็ไป
    ฝนในใจเริ่มซาดวงตามีฝันใหม่
    เพราะเธอรู้ไหม ฝากใจฉันเดินด้วยคน

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

คนดีจ๋า...ขอฝากใจเดินด้วยคนนะ...รู้ไหมตั้งแต่ได้รู้จักคนดีนั่น...หัวใจไม่เคยว่างงานเลยนะ...เฝ้าคอยติดตามคนดีไม่เว้นวัน..ยิ่งห่างไกลยิ่งคิดถึง...เด็กน้อยขอฝากใจน้อย ๆ ดวงนี้เดินตามคนดีด้วยนะ...

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

จะไปรอคนดี..เดินร่วมทางที่เมืองดอกบัว ....ปลายฝันวันไกล...

]จะไปรอคนดี..เดินร่วมทางที่เมืองดอกบัว ....ปลายฝันวันไกล...]จะไปรอคนดี..เดินร่วมทางที่เมืองดอกบัว ....ปลายฝันวันไกล...]จะไปรอคนดี..เดินร่วมทางที่เมืองดอกบัว ....ปลายฝันวันไกล...

เก็บหัวใจที่ถูกความรักทิ้งขว้าง
    เดินผ่านทางที่โรยด้วยหยดน้ำตา
    ใจที่เคยมีแผลรอรักแท้เข้ามา
    ช่วยเยียวยาให้เจ็บมันจางจากไป....

ให้เป็นฉันเดินเคียงข้างได้ไหมคนหนึ่ง.... จะไปถึงจุดหมายที่ไหนก็ไป....

ปลายทางความฝันที่เมืองดอกบัวบาน.... จะไปรอคนดี..เดินร่วมทางที่เมืองดอกบัว ....ปลายฝันวันไกล...

:heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ก็ดีแล้วนี่ เดินตามคนดี ดีกว่าเดินตามคนร้าย

ไม่ขอเดินตามไผแล้ว....จะเดินคนเดียว...ไปคนเดียว...

เพราะเธอรู้ไหมฝากใจฉันเดินด้วยคนนะคะ...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    เพลงโปรดครับ คิดถึงนะครับอ้ายเอื้อยทั้งสอง
    และสมาชิกทุกๆท่าน ผมสบายดีครับ
    แวะมาส่งข่าวครับ

หากวันนี้ฉันต้องรักใคร
    อยากมอบใจให้เธอรู้ไหม
    ขอให้เธอนั้นเป็นคนของใจ
    จะเดินไปไหนขอไปด้วยคน

งานพาแลง 3 ขอเดินด้วยคนค่ะ ...พ้อกันน้อจ้า งานพาแลง 3 ที่ นวนคร...อยากพ้อเด้ออยากพ้อคนที่ทันเห็นและคนที่เห็นแล้วกะอยากพ้อหน้าอีกจ้า ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ก็ดีแล้วนี่ เดินตามคนดี ดีกว่าเดินตามคนร้าย
    โหลๆสองโหล..โปรดทราบหมอเฮาฉงฉัยโตโดนยึดสิทธิ์การควบคุม
    แป้นพิมพ์และเมาส์เป็นการชั่วคราว55555c06:

Tags for this Thread