หัวข้อ: 8 นิ้ว

cholwit
    Guest

พบปะพูดคุย 8 นิ้ว

บัวระวิง...เกิดมาในครอบครัวที่หัวโบราณสุด ๆ แต่แม่ดันมีผัวตั้งแต่อายุ 16 ปู่ย่าตายายกลัวว่าจะทำงามหน้าเหมือนแม่อีก จึงถูกเลี้ยงดูแบบไข่ในหิน เรื่องเกี่ยวกับเพศ เป็นเรื่องต้องห้ามสำหรับในบ้าน กว่าจะลงจากคานได้ฉันของคาวก็ปาเข้าไปอายุ 40 กับชายที่ผู้ใหญ่หาให้ หล่อนเคยเห็น หล่อนรู้ว่าหมาแมวปี้กันยังไง แต่คนจะทำกันยังไง หล่อนไม่รู้ การแต่งงานกลายเป็นสิ่งน่ากลัวสำหรับบัวระวิง "ไม่ต้องกลัวนะจ๊ะลูก...หนูเคยไช้ขนไก่แหย่หู หนูเคยเกาขี้กลากไช่ไหม นั่นแหละจ๊ะ จะมันกว่านั้นไม่รู้กี่เท่า" เสร็จพิธีก่อนส่งตัวเข้าหอ แม่หล่อนบอกว่าไม่ต้องกลัวนะจ๊ะ แม่จะรอที่โทรศัพท์ทั้งคืน ถ้ามีอะไรให้โทรหาแม่ทันที สักครึ่งชั่วโมง เสียงบัวระวิงโทรมาว่า "แม่จ๋า...ตะกี๊เขามาหอมแก้มหนูเขาอุ้มหนูไปที่เตียง เขาถอดเสื้อผ้าหนูออกหมด เขามาดมแถวซอกคอหนู เขากัดปากหนูเบา ๆ มือเขาซุกซนจังค่ะแม่ หนูใจหวิว ๆ เหมือนกับจะตกจากต้นมะพร้าวเลยหละ" "ไม่เป็นไรจ๊ะลูก...หนูนอนรอเขาที่เตียงนั่นแหละ" แม่ขา..เขากำลังถอดเสื้อผ้าออกจ๊ะ" "ไม่เป็นไรนะจ๊ะ...ถูกต้องแล้วหละ" และเมื่อเจ้าบ่าวถอดถุงเท้าออก "แย่แล้วค่ะแม่ขา...แฟนหนูเขามี 8 นิ้วค่ะ" "ตายแล้ว...ถ่วงเวลาไว้ลูก อย่าพึ่งให้เขาทำอะไร...อย่างนี้มันต้องแม่เอง"

Membership renewed สัญลักษณ์ของ ไม่สวยแต่เร้าใจ
    อะไรนะลูก ลูกนับขาดหรือนับเกินจ้ะ แม่ว่าต้องเป็น สิบนิ้วนะ

Tags for this Thread